Clinical Officer natafuta hospital ambayo naweza kujitolea

Twyn

JF-Expert Member
Dec 19, 2020
706
500
Naomben kufaham!

Mimi ni clinical officer natafuta hospital ambayo naweza kujitolea ambayo naweza pata ajira hata kwa baadae kupitia kujitolea kwangu, naombeni kufahamu hospitali za daresalam ambazo naweza jitolea baadae waniajiri.
 

nelvine

JF-Expert Member
Nov 8, 2015
846
1,000
Naomben kufahamu..! Mimi ni clinical officer natafuta hospital ambayo naweza kujitolea ambayo naweza pata ajira hata kwa baadae kupitia kujitolea kwangu,naombeni kufahamu hospitali za daresalam ambazo naweza jitolea baadae waniajir
Cha kufanya andika barua ya kuomba kujitolea pamoja na cv zako, then sambaza kila hospital, wakikuhitaji watakuita
 

King Loto

JF-Expert Member
Nov 28, 2018
1,581
2,000
Unahitaji kujitolea hospital kubwa unge kuwa nje ya dar ningekusaidia 100% lakini siyo hospitali kubwa.
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
24,524
2,000
Tanzania jamani.

Zahanati ya Mafuleta ina Daktari mmoja na nesi mmoja. Zahanati inahudumia vijiji vinne, ila unakuta clinical officer anatafuta sehemu ya kujitolea.

Nanyogie, Bwiko, Mgila kote hakutamaniki.

Tunakwama wapi?
 

Tape measure

JF-Expert Member
Nov 26, 2015
1,559
2,000
Naomben kufaham!

Mimi ni clinical officer natafuta hospital ambayo naweza kujitolea ambayo naweza pata ajira hata kwa baadae kupitia kujitolea kwangu, naombeni kufahamu hospitali za daresalam ambazo naweza jitolea baadae waniajiri.
Kuna mtu yupo private amepata ajira government bado hajariport njoo tuone
 

Africanism

Member
Jul 29, 2021
15
20
Naomben kufaham!

Mimi ni clinical officer natafuta hospital ambayo naweza kujitolea ambayo naweza pata ajira hata kwa baadae kupitia kujitolea kwangu, naombeni kufahamu hospitali za daresalam ambazo naweza jitolea baadae waniajiri.
Embuu Jaribuu Kupelekeka katika Hospital ya Amana au Temeke Huwa wanaitaa walee ambao wanataka Kujitolea
 

Africanism

Member
Jul 29, 2021
15
20
Tanzania jamani.

Zahanati ya Mafuleta ina Daktari mmoja na nesi mmoja. Zahanati inahudumia vijiji vinne, ila unakuta clinical officer anatafuta sehemu ya kujitolea.

Nanyogie, Bwiko, Mgila kote hakutamaniki.

Tunakwama wapi?
Hapana Usiseme hivyoo mkuu sasa hivii hataa kupataa sehemu za Kujitoleaa ni connection hazipatikanii kizembe na siyoo sehemu zote wanaruhusu watu kujitolea mkuu
 

Africanism

Member
Jul 29, 2021
15
20
Ni Kweli Kabisaa Taaluma Siyoo za Kuhangaikaa ilaa kwa sasa Kunaa clinical officer wengii sana vyuoni na wengii wanaipenda Sana hii fanii na ndio imepelekea Hataa Kwenye Soko LA Ajiraa kuwa gumu tofautii nazamanii
 

Mwizukulu jilala

JF-Expert Member
Jun 11, 2016
1,097
2,000
Tanzania jamani.

Zahanati ya Mafuleta ina Daktari mmoja na nesi mmoja. Zahanati inahudumia vijiji vinne, ila unakuta clinical officer anatafuta sehemu ya kujitolea.

Nanyogie, Bwiko, Mgila kote hakutamaniki.

Tunakwama wapi?
tunakwama Tanzania...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom