Chuo Kikuu cha (MUM) Muslim University Of Morogoro

Chuo Kikuu cha (MUM) Muslim University Of Morogoro

Ww ulipoona neno 'Muslim' ulifikiri ni kwenye ugali wa udaga!

Nakutuma menda ukausome na kuelewa Motto, vision & mission of the university, kisha uje uniambie ulichokiona.

Halafu ulivyomjinga sasa umesoma sheria na kanuni za shule na ukazisaini kisha unakuja kushangaa hapa...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtoa mada ulipaswa wewe ueleze kwanza yale unayoyaona hayako sawa ili wengine nao ambao wanaona mapungufu wachangie. Sasa wewe unaanzisha mada ukiwa huna hoja hueleweki!
 
Nadhan mtoa mada anakerwa na taratibu za chuo ambazo alisaini kuzifuata wakati wa kusajiliwa....nadhan mtoa mada ni dhaifu kabsa kwasababu alipaswa kuzikataa toka siku ya kwanza.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtoa mada funguka, pale usipopaelewa ueleweshwe kwanza.
Ila ukisema wengine waseme wasivyovielewa ni kama unatafuta chokochoko.

SUKAH...
 
Back
Top Bottom