UWOGA=UMASKINI
JF-Expert Member
- Dec 30, 2013
- 2,400
- 1,019
- Thread starter
- #21
Juzi nimeona na kuelewa rais Wa chuo kumbe naye alishindwa kukielewa sasa ametufumbua macho na nikajua hata wenyewe walikuwa hawaelewi eti SAA mbili mwisho usionekane mtaani kweli MTU mzima chuo kikuu anamwekea mda Wa kuonekana na kutoonekanaWw ulipoona neno 'Muslim' ulifikiri ni kwenye ugali wa udaga!
Nakutuma menda ukausome na kuelewa Motto, vision & mission of the university, kisha uje uniambie ulichokiona.
Halafu ulivyomjinga sasa umesoma sheria na kanuni za shule na ukazisaini kisha unakuja kushangaa hapa...
Sent using Jamii Forums mobile app