Chuo kikuu cha Josiah Kibira(Bukoba) kuanza October | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo kikuu cha Josiah Kibira(Bukoba) kuanza October

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mathias Byabato, Jul 16, 2012.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 905
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Wakubwa.
    Taarifa za kauminika ni kwamba ule mpango wa kuanzisha chuo kikuu cha Josiah Kibira University College (JoKUCo) uliosuasua kwa miaka kadhaa sasa umetimia.

    chuo kitaanza na Education,Sheria na ICT lakini kwa ICT nimedokezwa kuwa wataanza na Diploma sijui ni kwa nini.

    Karibuni Bukoba

    Historia ya mipango ya awali soma hapa


    Byabato
     
  2. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,880
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    ahksante kwa taarifa yako ila bukoba ,? kitapata watu kweli? bila shaka watafanya application! tu
     
  3. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 316
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    vp mkuu nisaidie website yao.
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,911
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni habari njema kabisa,ahsante sana mkuu
     
  5. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 905
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
  6. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 905
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    pole sana! nafikiri wewe ni maskini wa fikra
     
  7. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 15,050
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    Tena ni maskini wa kutupwa huyu ...tumuulize kama amebahatika kufika bukoba toka azaliwe
     
  8. C

    CAY JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanafunzi watapatikana,ila wakufunzi nadhani itakuwa challenge!
     
  9. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 905
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    kivipi? mbona St Augustine(SAUT) wapo hapa kibao?
     
Loading...