Psiteshio72
JF-Expert Member
- Nov 13, 2016
- 634
- 442
Nimeanzisha CHUO cha kukamilisha mipango ya mwaka huu,
Kwa wale waliosoma lakini hawakuielewa ama unahitaji kusoma basi mwalimu nipo hapa
Masomo hya yatakuwa ni online na ndiyo tutakayosoma pekee kwa mwaka huu,
Na pia kam ungehitaji kujifunza masomo hayo kumbuka nitafundisha BUREE.
Yatasaidiwa na kiswahili ili kwa kichwa NGUMU cha lugha ku mast mapemaaa.
DARASA NI BUREE.
Pia kam ni mwalimu ama unaijua CODE tutahitaji ushiriano wako zaidi...
Kabla ya kuendelea unazani ni njia ipi zaidi ya ONLINE itakayofaa kwa kipindi?
Kwa wale waliosoma lakini hawakuielewa ama unahitaji kusoma basi mwalimu nipo hapa
Masomo hya yatakuwa ni online na ndiyo tutakayosoma pekee kwa mwaka huu,
Na pia kam ungehitaji kujifunza masomo hayo kumbuka nitafundisha BUREE.
Yatasaidiwa na kiswahili ili kwa kichwa NGUMU cha lugha ku mast mapemaaa.
DARASA NI BUREE.
Pia kam ni mwalimu ama unaijua CODE tutahitaji ushiriano wako zaidi...
Kabla ya kuendelea unazani ni njia ipi zaidi ya ONLINE itakayofaa kwa kipindi?