Chuo cha Uwalimu Patandi chawa ofisi ya CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo cha Uwalimu Patandi chawa ofisi ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GIB, Mar 23, 2012.

  1. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila ninaanisha kuwa hawa jamaa wa ccm wanatumia ofise na ukumbi wa chuo hicho kilicho hapa Tengeru , kwenye jimbo la A. mashariki kama zao vile.wanapanga mikakati ya kuiba kura. wakati karibu na hichi chuo kuna ofise zao ila nashangaa kwanini hawazitumii. je hilo ni sawa.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    wANAJITESA TU!
    This tym hata wakiiba vp wameshikwa pabaya!
     
  3. v

    vngenge JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mh mbona kichwa cha habari na contents ni tofauti au macho yangu?
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,716
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    umeonaeeeeee!!
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,947
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    ...uzi huu na kichwa cha habari ni kero tupu!!
     
  6. +255

    +255 JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,910
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Hivi ni lazima kila mtu awe anaandika thread?
     
  7. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani wa jf kwa mkanganyiko huo. ila ninaanisha kuwa hawa jamaa wa ccm wanatumia ofise na ukumbi wa chuo hicho kilicho hapa Tengeru , A. mashariki kama zao vile. wakati karibu na hichi chuo kuna ofise zao ila nashangaa kwanini hawazitumii. je hilo ni sawa.
     
  8. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,413
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ..Hebu edit hio heading ya thread yako basi
     
  9. H

    HlydeDaue Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uzi huu na kichwa cha habari ni kero tupu!!
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,895
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mbona iko sawa?
     
  11. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,095
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asiyejua haambiwi maana!.Hivi nyie magamba cell hamjaelewa nini?.Mbona iko fresh?Kama hamna cha kuchangia kaeni pembeni maana mnakuwa wagumu wa kuelewa na wepesi wa kusahau?.Achen utoto!!.Over.
     
  12. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hivi si walisema siasa vyuoni mwisho. Au hicho si chuo? Magamba bwana!
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mali za selikari ni za wote
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280

    umeishia darasa la ngapi wewe?
     
  15. msnajo

    msnajo JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,464
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Kaka ukitaka kumjua mwana CCM huna sababu ya kuuliza! Hao wote wanaosema hawaelewi ni Wana-ccm kabisa.
     
  16. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I Am graduate from UDSM what else. and Mwita Mwaitare was my DARUSO president. with others guys like Bahati Tweve, what else, M. Luhanga my VC what else, The late Bomani my Chancellor . and Seminar Room 15, was my favorite study room and Under degree tree together with vimbeta most rememberble places during discussion.
     
Loading...