Chuo cha Uandishi wa Habari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo cha Uandishi wa Habari

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Radio Producer, May 7, 2012.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 867
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Wadau,
    Ninatafuta mtu aliyesajiri chuo cha uandishi wa Habari na Utangazaji NACTE au VETA naomba kuwa wakala wake mkoa wa Mbeya. Ina make profit sana. Naomba tuwasiliane kwa PM

    Nipo tayari muda wowote na nina vifaa vyote mpaka madarasa yeye ni kutoa vyeti tu hata walimu ninao.

    Ndaga fijo
     
  2. Ben baba

    Ben baba Member

    #2
    Nov 26, 2017
    Joined: Dec 31, 2015
    Messages: 53
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Mku vp umefanikiwa au bado
     
Loading...