Tetesi: CHUO CHA MIPANGO MWANZA

dranx

Senior Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
190
Points
225

dranx

Senior Member
Joined Dec 31, 2018
190 225
Habari zenu wadau
Kama kichwa cha habari kinavyosema mimi ni mmoja kati ya waliopangiwa chuo cha mipango mwanza
Je ni course gani wanazitoa?
Je ni bora niende huko au nitafute mbadala mwingine?
Nawasilisha mada mezani.
 

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
7,293
Points
2,000

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
7,293 2,000
Habari zenu wadau
Kama kichwa cha habari kinavyosema mimi ni mmoja kati ya waliopangiwa chuo cha mipango mwanza
Je ni course gani wanazitoa?
Je ni bora niende huko au nitafute mbadala mwingine?
Nawasilisha mada mezani.
Project planning and management

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mikdde

Member
Joined
Sep 12, 2018
Messages
59
Points
95

Mikdde

Member
Joined Sep 12, 2018
59 95
Level ya bachelor .ni regional development planning .diploma ni development planning ..certificate ni rurar development ,community,, administration
 

Forum statistics

Threads 1,391,257
Members 528,388
Posts 34,076,996
Top