Chunga sana unapochagua mke, wanawake wengine hawafai kwa kuoa

Chunga sana unapochagua mke, wanawake wengine hawafai kwa kuoa

kijana mkimya

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Posts
277
Reaction score
121
Wadau,

Tuwe makini sana hasa wakati tunapotafuta wake wa kuoa maana kuna baadhi yao hawafai kuoa, ndo ivyo tena.
 
.. sasa wao wataolewa na nani? hakuna haja ya kuchagua, dawa ni kuwanyoosha tu hao ambao wanajidai wamepinda
 
Tatizo lako ni mkimya sana mpaka huwezi ata kuandika
 
Katika ulimwengu huu ambao wanawake ni wengi kuliko wanaume ni dhahiri kwamba sio kila mwanamke kaumbwa kkuolewa ,wenngine wameumbwa kuwa sehemu ya burudani kwa wanaume.

Ulimwengu huu ambao wanaume ni wacchacche kuliko wanawqke,sio kila,mwanaumme kaummbwa kuoa maana ndani ya hao wachache kuna mahanisi,mashoga,mateja nk.

Kwa hiyo sio kila mwanamke ni wa kuolewa na sio kila wanaume ni wa kuoa.
 
Katika ulimwengu huu ambao wanawake ni wengi kuliko wanaume ni dhahiri kwamba sio kila mwanamke kaumbwa kkuolewa ,wenngine wameumbwa kuwa sehemu ya burudani kwa wanaume.

Ulimwengu huu ambao wanaume ni wacchacche kuliko wanawqke,sio kila,mwanaumme kaummbwa kuoa maana ndani ya hao wachache kuna mahanisi,mashoga,mateja nk.

Kwa hiyo sio kila mwanamke ni wa kuolewa na sio kila wanaume ni wa kuoa.

Unamajb.makubwa kuliko maswal ww ni nooooooma
 
Katika ulimwengu huu ambao wanawake ni wengi kuliko wanaume ni dhahiri kwamba sio kila mwanamke kaumbwa kkuolewa ,wenngine wameumbwa kuwa sehemu ya burudani kwa wanaume.

Ulimwengu huu ambao wanaume ni wacchacche kuliko wanawqke,sio kila,mwanaumme kaummbwa kuoa maana ndani ya hao wachache kuna mahanisi,mashoga,mateja nk.

Kwa hiyo sio kila mwanamke ni wa kuolewa na sio kila wanaume ni wa kuoa.

Mkuu umenikumbusha nyimbo moja hivi, kuna msitari unasema: ''Naogopa Uzuri wako. Umeumbwa Kuvutia, Hujaumbwa Kuolewa...''
 
Katika ulimwengu huu ambao wanawake ni wengi kuliko wanaume ni dhahiri kwamba sio kila mwanamke kaumbwa kkuolewa ,wenngine wameumbwa kuwa sehemu ya burudani kwa wanaume.

Ulimwengu huu ambao wanaume ni wacchacche kuliko wanawqke,sio kila,mwanaumme kaummbwa kuoa maana ndani ya hao wachache kuna mahanisi,mashoga,mateja nk.

Kwa hiyo sio kila mwanamke ni wa kuolewa na sio kila wanaume ni wa kuoa.

Umenena vyema yaonekana uko vzr saaaf
 
Back
Top Bottom