mtu watu
JF-Expert Member
- Dec 10, 2017
- 2,119
- 1,617
Haha.. Kwan mashemeji siyo watu?, au wanaotaka vyumba chni ya elfu 30 ndyo wanakaa kwa shemeji?Watu mnaokaa kwa mashemeji mnasumbua sana..
Haha.. Kwan mashemeji siyo watu?, au wanaotaka vyumba chni ya elfu 30 ndyo wanakaa kwa shemeji?Watu mnaokaa kwa mashemeji mnasumbua sana..
Duh! Kumbe bei hivyo nkajua kwa laki 3-3.5 unaweza kupataVinatofautiana sana.. kuna vya kuanzia 400k mpaka 1M
Mbezi maeneo gani kwenye compound kuna wapangaji wangapi?Mbezi ipo ya aina hiyo ya 150k
Hyo distance huioni mkuuMbezi chumba,seble,choo ndani,feni chumban na seblen,ukuta mrefu,luku ya kwako,simtank lakwako lita 2000
120,000 tu
Hii inapatikana hapahapa mbezi mwisho mitaa ipi mkuu?Mbezi mwisho, ziko tano kwenye compound ila kila moja inajitegemea umeme na maji, pia kila moja ina tank lake la maji, kama unavyoona pichaView attachment 879610
kutoka hapo kituoni ni kama 1km
makabe.. kutembea kwa mguu ni rahisi kwenda stend
Hizi nyumba zina uzio? kuna mlinzi ama? naomba details zaidiMbezi mwisho, ziko tano kwenye compound ila kila moja inajitegemea umeme na maji, pia kila moja ina tank lake la maji, kama unavyoona pichaView attachment 879610
Du mkuu mlinzi tena? uzio upo! mlinzi hakuna! na pia naona tangia majuzi unaulizia hapa, labda nikuambie mkuu nyumba nzuri na hasa ikiwa mpya haikai mkuu, namba zipo hapa naamini mtu mwenye uhitaji wa kweli hasubiri mpaka ajibiwe comment hapa jf, Hizo nyumba zote zimeshajaa! zote zimepata watu! kama ukihitaji nyumba nichek nikipata nitakutumia na picha na maelezo ukiridhia unakuja kucheki, biashara ya wiki nzima hapa kwenye comments kweli ni biashara?Hizi nyumba zina uzio? kuna mlinzi ama? naomba details zaidi
Du mkuu mlinzi tena? uzio upo! mlinzi hakuna! na pia naona tangia majuzi unaulizia hapa, labda nikuambie mkuu nyumba nzuri na hasa ikiwa mpya haikai mkuu, namba zipo hapa naamini mtu mwenye uhitaji wa kweli hasubiri mpaka ajibiwe comment hapa jf, Hizo nyumba zote zimeshajaa! zote zimepata watu! kama ukihitaji nyumba nichek nikipata nitakutumia na picha na maelezo ukiridhia unakuja kucheki, biashara ya wiki nzima hapa kwenye comments kweli ni biashara?
"Miss Madeko punguza kudeka"
Hapana hujanikwaza mkuu! nilikufafanulia tu mkuu nyumba nzuri na hasa mpya hazikai, kuna zingine biashara inaisha hata nyumba haijaisha! means tangia juzi ungenichek huenda ungepata kati ya hizo! mana ya mwisho imelipiwa jana jioni, Hujanikwaza mkuu nasikitika tu nimekukosa mteja japo nyumba zipo sema tu unataka nini na vigezo vyako, kama ninayo hapa nakutumia au nakutafutia ya matakwa yako then nakutumia! Hapa kwenyewe nipo makabe huku na mteja wa hapa jf hope wkend itakua njema 😊😊SAMAHANI SANA MKUU KAMA NIMEKUKWAZA... NISAMEHE