Chumba Master kinapangishwa Kimara Baruti DSM

Chumba Master kinapangishwa Kimara Baruti DSM

Ila kimara self Za 60-70 nzuri zipo sana tu
Sema madalali wanapandisha bei.


[emoji252] [emoji479]
Mkuu kama hujawahi kuishi huku usishangaze uma, kimara kwa ndani ndani unaweza pata sehemu ya kupanda boda au bajaji, ila kuanzia kimara korogwe kuja ubungo kwa sehemu ya kutembea na master iwe nzuri kwa bei hiyo hupati! na usidanganike kua kwenye nyumba au vyumba madalali wanapandisha bei hiyo futa, mimi ukija kwenye hiki chumba nitaungana na ww hata kumwambia mwenye nyumba akupunguzie nipate yangu ya mwezi, kumbuka madalali kwenye chumba kama hicho sio mmoja, so kwenye nyumba ni kupambana kuleta mteja kwa mwenye nyumba, ili upate ya mwezi sio upate cha juu! na ndio mana kuna mwenye nyumba anaweza aweke bei yake tumshauri, kwa bei hiyo punguza nyumba au chumba kwa bei flani kitakaa sana!
So mkuu sema ni uwezo wako ila usitusingizie madalali!
 
Mkuu kama hujawahi kuishi huku usishangaze uma, kimara kwa ndani ndani unaweza pata sehemu ya kupanda boda au bajaji, ila kuanzia kimara korogwe kuja ubungo kwa sehemu ya kutembea na master iwe nzuri kwa bei hiyo hupati! na usidanganike kua kwenye nyumba au vyumba madalali wanapandisha bei hiyo futa, mimi ukija kwenye hiki chumba nitaungana na ww hata kumwambia mwenye nyumba akupunguzie nipate yangu ya mwezi, kumbuka madalali kwenye chumba kama hicho sio mmoja, so kwenye nyumba ni kupambana kuleta mteja kwa mwenye nyumba, ili upate ya mwezi sio upate cha juu! na ndio mana kuna mwenye nyumba anaweza aweke bei yake tumshauri, kwa bei hiyo punguza nyumba au chumba kwa bei flani kitakaa sana!
So mkuu sema ni uwezo wako ila usitusingizie madalali!
Ninaishi kimara mwisho
Jirani kabisa na msikiti

Nimekuwa dalali pia naongea ninachokijua
Self Kimara unapata kwa hiyo bei

Shuka njia ya Tanesco,bonde la mchicha kwa chini kidogo kuna mtu amehama
Nyumba ni nzuri,geti na fence bei ni 70k


[emoji252] [emoji479]
 
Shusha nikuletee wateja 4

Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi sio mpangaji wa hiyo bei mkuu, na huyo mwenye nyumba hata sent hashushi, hao wateja wanne waseme kama ni mbezi au kibamba zipo ila sio hapa baruti, ingekua mm ndio napanga mkuu ningeweka Hata chini ya hapo, coz kama hiki chumba nashirikisha madalali wenzangu, means anaweza aje mteja tuwe kama madalali watatu au hata wanne tugawane hiyo ya mwezi, sasa je kama ningeweza kupunguza mpaka 70k si ningekua mbia uje nao nipate hiyo 70 kuliko tugawane 100k wanne, au hata wakati mwingine kipangiswe na dalali mwingine nisipate hata shilingi!
Mwenye nyumba hata shilingi hashushi
 
Mimi sio mpangaji wa hiyo bei mkuu, na huyo mwenye nyumba hata sent hashushi, hao wateja wanne waseme kama ni mbezi au kibamba zipo ila sio hapa baruti, ingekua mm ndio napanga mkuu ningeweka Hata chini ya hapo, coz kama hiki chumba nashirikisha madalali wenzangu, means anaweza aje mteja tuwe kama madalali watatu au hata wanne tugawane hiyo ya mwezi, sasa je kama ningeweza kupunguza mpaka 70k si ningekua mbia uje nao nipate hiyo 70 kuliko tugawane 100k wanne, au hata wakati mwingine kipangiswe na dalali mwingine nisipate hata shilingi!
Mwenye nyumba hata shilingi hashushi
Luku yake ikoje, na maji je?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ninaishi kimara mwisho
Jirani kabisa na msikiti

Nimekuwa dalali pia naongea ninachokijua
Self Kimara unapata kwa hiyo bei

Shuka njia ya Tanesco,bonde la mchicha kwa chini kidogo kuna mtu amehama
Nyumba ni nzuri,geti na fence bei ni 70k


[emoji252] [emoji479]
Hua sibishani sana mkuu kila mbuzi anakula kulingana na urefu wa kamba yake! na ukipata master chini ya hapo kuanzia ubungo mpaka kimara basi itakua ya kwenda kwa bajaji au hata kwa bodaboda, ila sehem ya kutembea Master nzuri kama hii, tegemea juu ya laki,
 
Hua sibishani sana mkuu kila mbuzi anakula kulingana na urefu wa kamba yake! na ukipata master chini ya hapo kuanzia ubungo mpaka kimara basi itakua ya kwenda kwa bajaji au hata kwa bodaboda, ila sehem ya kutembea Master nzuri kama hii, tegemea juu ya laki,
Sawa,
Sema haujaviona ila vipo na nimepangisha watu kuanzia Kibo, mpaka Kimara.

Hakuna boda boda wala nini.

[emoji252] [emoji479]
 
Sawa,
Sema haujaviona ila vipo na nimepangisha watu kuanzia Kibo, mpaka Kimara.

Hakuna boda boda wala nini.

[emoji252] [emoji479]

Safi sana kama unavyo niambie nikuletee wateja mana jana kwenye hizi nilizonazo kuna kama watatu walikuja na 90k mwenye nyumba kamgoma.

Sema kama unavyo nikuletee leo leo
 
Safi sana kama unavyo niambie nikuletee wateja mana jana kwenye hizi nilizonazo kuna kama watatu walikuja na 90k mwenye nyumba kamgoma.

Sema kama unavyo nikuletee leo leo
"Nilikua dalali"

Mimi siyo dalali kwa sasa.

Na hiyo ni challenge kwako ujue kuna kitu cha bei zaidi/pungufu ya unavyoamini wewe.
Unaweza kupokea ama kuacha

[emoji252] [emoji479]
 
Je mitaa ya Sinza Mori kwenda mpaka Rufungira chumba kizur napata? Mwsho wangu 80
 
"Nilikua dalali"

Mimi siyo dalali kwa sasa.

Na hiyo ni challenge kwako ujue kuna kitu cha bei zaidi/pungufu ya unavyoamini wewe.
Unaweza kupokea ama kuacha

[emoji252] [emoji479]
Mkuu mm si mwenyenyumba! Hata hiyo sishangai kwa bei hiyo coz mm mwenyewe wakati naanza kupanga niliwahi kukaa hapo kwenye hizo master tena kwa bei hiyo hiyo, na nilikua nalipa 100,000 kwa mwezi, na kutokana na maendeleo binafsi nikahamia nyumba nyingine kubwa, ambapo mtu akiniambia nimtafutue nyumba nzuri na aina ambayo nimehamia nategemea angalau bei ilingane na yangu au iwe juu,
Tutafute mshiko tukae sehemu tunazozitaka tusiwe watu wa kulalamika
 
Mkuu mm si mwenyenyumba! Hata hiyo sishangai kwa bei hiyo coz mm mwenyewe wakati naanza kupanga niliwahi kukaa hapo kwenye hizo master tena kwa bei hiyo hiyo, na nilikua nalipa 100,000 kwa mwezi, na kutokana na maendeleo binafsi nikahamia nyumba nyingine kubwa, ambapo mtu akiniambia nimtafutue nyumba nzuri na aina ambayo nimehamia nategemea angalau bei ilingane na yangu au iwe juu,
Tutafute mshiko tukae sehemu tunazozitaka tusiwe watu wa kulalamika
Kweli jamaa wewe ni mbishi.

Waswahili wanasema tembea uone.

Na ukiyasifia mapishi yako hujaonja ya jirani.

[emoji252] [emoji479]
 
"Nilikua dalali"

Mimi siyo dalali kwa sasa.

Na hiyo ni challenge kwako ujue kuna kitu cha bei zaidi/pungufu ya unavyoamini wewe.
Unaweza kupokea ama kuacha

[emoji252] [emoji479]

Shikamoo... mkuu inaonekana umefanya kaz ya udalali miaka ya zaman mno...
Enzi za manzese panaitwa msufini.
 
Mimi sio mpangaji wa hiyo bei mkuu, na huyo mwenye nyumba hata sent hashushi, hao wateja wanne waseme kama ni mbezi au kibamba zipo ila sio hapa baruti, ingekua mm ndio napanga mkuu ningeweka Hata chini ya hapo, coz kama hiki chumba nashirikisha madalali wenzangu, means anaweza aje mteja tuwe kama madalali watatu au hata wanne tugawane hiyo ya mwezi, sasa je kama ningeweza kupunguza mpaka 70k si ningekua mbia uje nao nipate hiyo 70 kuliko tugawane 100k wanne, au hata wakati mwingine kipangiswe na dalali mwingine nisipate hata shilingi!
Mwenye nyumba hata shilingi hashushi
Mkuu nmefatilia majibu yako sehem nyingi nimegundua ww ni mtu smart na muelewa sana...lazima nikutafute mwezi ujao unitaftie masta kali

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom