Herbalist Dr MziziMkavu
Platinum Member
- Feb 3, 2009
- 43,111
- 34,941
Tutaviacha
Sawa mkuu ,lakini ni kizuri!Tutaviacha
Mkuu chunguzi vizuri naona kama kuna madirisha upande uleule kitanda kilipo!Mbona mimi silali hapo kwani ventilation ni zero kwa kweli sipendi mazingira hayo
Kama watu wote tungekuwa na akili kama ya huyu jamaa,basi Dunia isingekuwa na maendeleo hata kidogo!Mkuu ni kizuri sana lakini kuviacha kawaida tu
soma ZABURI 1:1 Nchi na vyote viijazavyo ni mali ya Bwana ..!
Mkuu kufa ni kitu cha kawaida,lakini kwa kipindi ambacho tupo hapa duniani lazima tuandae mazingira mazuri ya maisha yetu!Is this your bedroom Mzizimkavu. Anza kuandaa mazingira ya kuondoka nacho.
Tutaviacha
Mkuu ni kizuri sana lakini kuviacha kawaida tu
soma ZABURI 1:1 Nchi na vyote viijazavyo ni mali ya Bwana ..!
Mkuu chunguzi vizuri naona kama kuna madirisha upande uleule kitanda kilipo!
Anataka tuishi maisha ya ujima hapa Duniani kwa kuhofia kifo!Kwa hiyo tusivitafute! Umeniacha na maswali mengi!
Sawa mkuu,hilo ni chaguo lako,lakini kwa upande mwingine kuna watu wanapenda sana vyumba vya namna hii,mmojawao ni mimi binafsi!Hapa sehemu ya kulala ipo -"congested" sana, mkuu ninapolala utashangaa hakuna makolokolo yasiyo ya msingi. Simple kabisa
Precisely mkuu!Romantic Room
Sizitaki mbichi hizi ndiyo jibu sahihi kwa hoja ya huyu ndugu yetu!Kennedy kwa hiyo tusivitafute tukiwa na uhai wetu hapa duniani? Au sizitaki mbichi hizo rafiki! Nadhani tuvitafute tuishi maisha mazuri, then tufe tuwaachie tuliowazaa, kama huna uliowazaa, tuwape wasiokuwa navyo! ndio msimamo wangu! Have a nice day
Full Kiyoyozi, mambo mazuri hayataki harufu na hewa mbaya toka njeMbona mimi silali hapo kwani ventilation nizero kwa kweli sipendi mazingira hayo
Mkuu inategemea sana na juhudi ya kufanya usafi wa wamiliki wa chumba husika!Vinakuaga na mende balaa!!!!!!