CHUKUA HATUA: Miss Tanzania 2011 na Bendera Ya Taifa


miss tanzania 2011 apewe bendera ya taifa? dondoo kapatikana siku ya msiba wa taifa


  • Total voters
    27
  • Poll closed .
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,909
Likes
34
Points
145
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,909 34 145
salamu wakuu baada ya mijadara mingi kwenye mitandao mimi nimeona niweka hapa polltuona kama ni sahihi kwa miss TANZANIA 2011 kupeperusha bendera ya Taifahali kapatikana siku ya msiba?sio hivyo tu shughuli zake kitaifa na kimataifa nini mawazo yako?nimekuja na wazo ili katika misingi ya kujenga taifa lenye uungwana na kujali utupamoja na kukemea yale tunayoweza.Nyingi ya kamapuni ziko chini ya uwezo wetu tunaweza kuzizibiti na kuziweka katika msitarituweke msimamokaribu
 
POSHO MAVYEO

POSHO MAVYEO

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
377
Likes
7
Points
0
POSHO MAVYEO

POSHO MAVYEO

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
377 7 0
hatufai huyo miss maafa
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
salamu wakuu baada ya mijadara mingi kwenye mitandao mimi nimeona niweka hapa polltuona kama ni sahihi kwa miss TANZANIA 2011 kupeperusha bendera ya Taifahali kapatikana siku ya msiba?sio hivyo tu shughuli zake kitaifa na kimataifa nini mawazo yako?nimekuja na wazo ili katika misingi ya kujenga taifa lenye uungwana na kujali utupamoja na kukemea yale tunayoweza.Nyingi ya kamapuni ziko chini ya uwezo wetu tunaweza kuzizibiti na kuziweka katika msitarituweke msimamokaribu
<br />
<br />

Poll ndo hua zinakuwa structured hivi? Mbona ushaonesha bias tayari toka mwanzo? Hupaswi kuonesha indication ya matokeo yapi unayoyataka, mbona unakuwa kama redeti na sinoveti bwana?
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
103
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 103 145
Kwanza useme ww una mamlaka yapi. Pili usitumie hisia katika hili. Ungetumia akili wala usingekuja na mada hii. Tatu wa kupigiwa kura ni viongozi wenu. Nne huu mjadala haufiki popote. Mnapenda tu kubambikiza lawama. Tumeshajadili vya kutosha kuhusu ajali. Mengine ni mbwembwe tu msibani. Waacheni marehem wapumzike kwa amani, wafiwa wafarijiwe, tume ifanye kazi yake, na miss tz asibugudhiwe
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,220
Likes
2,594
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,220 2,594 280
"Hasipewe"? Zamani nilikuwa nadhani hili ni tatizo katika matamshi tu (kwa baadhi ya makabila) kumbe hata kwenye kuandika pia ni tatizo.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
mnh mpige kura msipige ni kupoteza muda tu bado atapewa bendera
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,288
Likes
2,003
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,288 2,003 280
Sio muhimu hata akipewa....
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,585
Likes
29,860
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,585 29,860 280
mafisadi mbona wanatembea na bendera?
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,943
Likes
299
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,943 299 180
Apewe tu, as long as atashiriki hayo mashindano..
manake anaenda kuiwakilisha nchi yetu aidha akiwa au asipokuwa na bendera, aibu yake ni aibu yetu sote..
kama kamati ya Miss Tz itaamua kujiengua kwenye mashindano ya mwaka huu kuonesha kujutia kitendo chao itakuwa vyema zaidi..
Au Mamlaka husika ya Serikali itoe tamko la kuiadhibu kamati kwa kuilazimisha kujiengua kwenye mashindano ya mwaka huu..
Au akiwa mashindanoni atumie muda fulani kuomboleza, kuonesha kwamba aliguswa na huu msiba..

Binafsi sioni kama kumnyima Bendera ilhali bado atashiriki kama mwakilishi wa Tanzania itakuwa imekaa vyema..
 
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,909
Likes
34
Points
145
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,909 34 145
Kwanza useme ww una mamlaka yapi. Pili usitumie hisia katika hili. Ungetumia akili wala usingekuja na mada hii. Tatu wa kupigiwa kura ni viongozi wenu. Nne huu mjadala haufiki popote. Mnapenda tu kubambikiza lawama. Tumeshajadili vya kutosha kuhusu ajali. Mengine ni mbwembwe tu msibani. Waacheni marehem wapumzike kwa amani, wafiwa wafarijiwe, tume ifanye kazi yake, na miss tz asibugudhiwe
shambulia mada sio mimi
mwisho kama ni viongozi wetu basi wewe sio
MTANZANIA maana tanzania ina serikali na wewe unasema viongozi wenu
kwa mamlaka yepi?
aisee

Apewe tu, as long as atashiriki hayo mashindano..
manake anaenda kuiwakilisha nchi yetu aidha akiwa au asipokuwa na bendera, aibu yake ni aibu yetu sote..
kama kamati ya Miss Tz itaamua kujiengua kwenye mashindano ya mwaka huu kuonesha kujutia kitendo chao itakuwa vyema zaidi..
Au Mamlaka husika ya Serikali itoe tamko la kuiadhibu kamati kwa kuilazimisha kujiengua kwenye mashindano ya mwaka huu..
Au akiwa mashindanoni atumie muda fulani kuomboleza, kuonesha kwamba aliguswa na huu msiba..

Binafsi sioni kama kumnyima Bendera ilhali bado atashiriki kama mwakilishi wa Tanzania itakuwa imekaa vyema..
good point hakuna haja ya waokuendelea na huu uchafu wameshakasea mchakato na kama wakindelea
basi sifa za huyo miss tutaziweka kwenye website ya miss world tuone ni ipi aibu
 

Forum statistics

Threads 1,213,075
Members 461,948
Posts 28,466,263