Chuki, Aibu, Laana; Dunia inafikia mwisho


Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,453
Likes
14,742
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,453 14,742 280
Habari za asubuhi wana jamvi,
baada ya kuvumilia kwa muda mrefu nimeona niweke jambo hili mbele yenu, kwa baadhi itakua funzo lakini pia kwa wengine itakua wamepata pa kuanzia. Naliweka hili kwa maslahi ya jamii na halina ushabiki wowote ila ni habari ya kweli iliyotokea juzi jumamosi Mbezi- Dar es salaam.

Ilikua majira ya saa tatu na kidogo hivi, nikiwa na rafiki zangu kwenye bar moja nzuri yenye pia Guest ( Hotel). Nikiwa namalizia maji yangu iliniondoke, alikuja Mama Mmoja ambaye kama dakika 45 zilizopita alikuwa amekaa na watu wengine watatu ( Mzee mmoja wa makamo, Binti wa about early twenties, na kijana naye mdogo lakini mkubwa kwa yule binti pamoja na huyu mama sasa) mwanzoni tuliwaona kama ilikua familia flani hivi, baada ya muda ndipo yule Mama aliondoka na kijana yule, akimuacha Yule Mzee na binti palepale, cha kushangaza ni baada ya dk 45 hivi huyu Mama alirudi huku akuulizia mmoja wa wafanyakazi wa pale ni wapi walipo Baba na yule binti?

Bila hiyana, akamjibu walichukua chumba, wapo chumba kile...akionyeshea kidole upande ulipo vyumba, mara yule Mama akataharuki, ndo nikapata mvuto wa kufuatilia, akiwa na yule mhudumu, walifika hadi kwenye chumba na kugonga, mara mlango ulipofunguliwa kumbe ni Baba amelala na binti yake wanakula tunda.

Sasa, Mama akazidi ku-panic na kuanza kubwatuka, kuwa muda akiondoka pale alipelekwa nyumbani na kijana wake wa kumzaa baada ya baba kudai kua, mama akapumzike amechoka, kufika nuymbani katika hali ya ulevi aliyokuwa nayo mama, alijilaza na ndipo kijana wake huyu wa kumzaa alitumia fursa hiyo kumwingilia kimwili mama yake, Mama huyu aliendelea kulalama kuwa alitoa kila aina ya ufundi akijua yuko na baba kumbe na mwanae, baada ya kupata fahamu katikati ya mechi ndo alimfurumusha yule kijana mama akarudi kwenda kumsemea kwa baba yake, just to find baba naye anamfaidi binti yake.

Katikati ya vilio vya mama huyu ndipo kijana alipofika pale, bila kuulizwa, bila wasiwasi akasema Mama nimefanya hivyo kwa sababu Baba amekua akifanya mchezo mchafu na dadaangu siku nyingi. Baba alitaka alete vurugu lakini mtu mmoja, aidha ni Meneja au ndio mwenye hotel ile aliwaamuru wateja wengine waondoke yaano warudi kwenye nafasi zao na walinzi waliwaondoa pale.

Jamani, ndugu zangu, naombeni sana, tuwaheshimu wazazi lakini na wazazi nao wawaheshimu watoto wao, sikutaka kuiweka hadharani but maybe It will save some lives and save the children of the world.

Nawasilisha
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
kama filamu ya kihindi hivi, sterling nae kauwawa!!!!!!!!!!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,453
Likes
14,742
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,453 14,742 280
Sijui kama ni filamu au sijui niiteje, but that is reality, dunia imeisha mpwa
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Simulizi za tungo tata!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,453
Likes
14,742
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,453 14,742 280
Simulizi za tungo tata!
Yes, ni ngumu kuelezea ikaingia maskioni mwa watu but whether one believe or not lakini hicho ndicho nilichokishuhudia kwa macho yangu mawili
 
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
462
Likes
175
Points
60
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
462 175 60
Habari za asubuhi wana jamvi,
baada ya kuvumilia kwa muda mrefu nimeona niweke jambo hili mbele yenu, kwa baadhi itakua funzo lakini pia kwa wengine itakua wamepata pa kuanzia. Naliweka hili kwa maslahi ya jamii na halina ushabiki wowote ila ni habari ya kweli iliyotokea juzi jumamosi Mbezi- Dar es salaam.

Ilikua majira ya saa tatu na kidogo hivi, nikiwa na rafiki zangu kwenye bar moja nzuri yenye pia Guest ( Hotel). Nikiwa namalizia maji yangu iliniondoke, alikuja Mama Mmoja ambaye kama dakika 45 zilizopita alikuwa amekaa na watu wengine watatu ( Mzee mmoja wa makamo, Binti wa about early twenties, na kijana naye mdogo lakini mkubwa kwa yule binti pamoja na huyu mama sasa) mwanzoni tuliwaona kama ilikua familia flani hivi, baada ya muda ndipo yule Mama aliondoka na kijana yule, akimuacha Yule Mzee na binti palepale, cha kushangaza ni baada ya dk 45 hivi huyu Mama alirudi huku akuulizia mmoja wa wafanyakazi wa pale ni wapi walipo Baba na yule binti?

Bila hiyana, akamjibu walichukua chumba, wapo chumba kile...akionyeshea kidole upande ulipo vyumba, mara yule Mama akataharuki, ndo nikapata mvuto wa kufuatilia, akiwa na yule mhudumu, walifika hadi kwenye chumba na kugonga, mara mlango ulipofunguliwa kumbe ni Baba amelala na binti yake wanakula tunda.

Sasa, Mama akazidi ku-panic na kuanza kubwatuka, kuwa muda akiondoka pale alipelekwa nyumbani na kijana wake wa kumzaa baada ya baba kudai kua, mama akapumzike amechoka, kufika nuymbani katika hali ya ulevi aliyokuwa nayo mama, alijilaza na ndipo kijana wake huyu wa kumzaa alitumia fursa hiyo kumwingilia kimwili mama yake, Mama huyu aliendelea kulalama kuwa alitoa kila aina ya ufundi akijua yuko na baba kumbe na mwanae, baada ya kupata fahamu katikati ya mechi ndo alimfurumusha yule kijana mama akarudi kwenda kumsemea kwa baba yake, just to find baba naye anamfaidi binti yake.

Katikati ya vilio vya mama huyu ndipo kijana alipofika pale, bila kuulizwa, bila wasiwasi akasema Mama nimefanya hivyo kwa sababu Baba amekua akifanya mchezo mchafu na dadaangu siku nyingi. Baba alitaka alete vurugu lakini mtu mmoja, aidha ni Meneja au ndio mwenye hotel ile aliwaamuru wateja wengine waondoke yaano warudi kwenye nafasi zao na walinzi waliwaondoa pale.

Jamani, ndugu zangu, naombeni sana, tuwaheshimu wazazi lakini na wazazi nao wawaheshimu watoto wao, sikutaka kuiweka hadharani but maybe It will save some lives and save the children of the world.

Nawasilisha
mh warangi nini hao!!!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Habari za asubuhi wana jamvi,
baada ya kuvumilia kwa muda mrefu nimeona niweke jambo hili mbele yenu, kwa baadhi itakua funzo lakini pia kwa wengine itakua wamepata pa kuanzia. Naliweka hili kwa maslahi ya jamii na halina ushabiki wowote ila ni habari ya kweli iliyotokea juzi jumamosi Mbezi- Dar es salaam.

Ilikua majira ya saa tatu na kidogo hivi, nikiwa na rafiki zangu kwenye bar moja nzuri yenye pia Guest ( Hotel). Nikiwa namalizia maji yangu iliniondoke, alikuja Mama Mmoja ambaye kama dakika 45 zilizopita alikuwa amekaa na watu wengine watatu ( Mzee mmoja wa makamo, Binti wa about early twenties, na kijana naye mdogo lakini mkubwa kwa yule binti pamoja na huyu mama sasa) mwanzoni tuliwaona kama ilikua familia flani hivi, baada ya muda ndipo yule Mama aliondoka na kijana yule, akimuacha Yule Mzee na binti palepale, cha kushangaza ni baada ya dk 45 hivi huyu Mama alirudi huku akuulizia mmoja wa wafanyakazi wa pale ni wapi walipo Baba na yule binti?

Bila hiyana, akamjibu walichukua chumba, wapo chumba kile...akionyeshea kidole upande ulipo vyumba, mara yule Mama akataharuki, ndo nikapata mvuto wa kufuatilia, akiwa na yule mhudumu, walifika hadi kwenye chumba na kugonga, mara mlango ulipofunguliwa kumbe ni Baba amelala na binti yake wanakula tunda.

Sasa, Mama akazidi ku-panic na kuanza kubwatuka, kuwa muda akiondoka pale alipelekwa nyumbani na kijana wake wa kumzaa baada ya baba kudai kua, mama akapumzike amechoka, kufika nuymbani katika hali ya ulevi aliyokuwa nayo mama, alijilaza na ndipo kijana wake huyu wa kumzaa alitumia fursa hiyo kumwingilia kimwili mama yake, Mama huyu aliendelea kulalama kuwa alitoa kila aina ya ufundi akijua yuko na baba kumbe na mwanae, baada ya kupata fahamu katikati ya mechi ndo alimfurumusha yule kijana mama akarudi kwenda kumsemea kwa baba yake, just to find baba naye anamfaidi binti yake.

Katikati ya vilio vya mama huyu ndipo kijana alipofika pale, bila kuulizwa, bila wasiwasi akasema Mama nimefanya hivyo kwa sababu Baba amekua akifanya mchezo mchafu na dadaangu siku nyingi. Baba alitaka alete vurugu lakini mtu mmoja, aidha ni Meneja au ndio mwenye hotel ile aliwaamuru wateja wengine waondoke yaano warudi kwenye nafasi zao na walinzi waliwaondoa pale.

Jamani, ndugu zangu, naombeni sana, tuwaheshimu wazazi lakini na wazazi nao wawaheshimu watoto wao, sikutaka kuiweka hadharani but maybe It will save some lives and save the children of the world.

Nawasilisha
haka kamchezo kama kalipangwa maana huyu kijana wa kiume statement yake inaonyesha kulikuwa na kamtego, hivi kweli mama nae hata kama ni pombe hakukumbuka kuwa mumewe kamuacha bar...................... huu ni usanii ,hapa kulikuwa na maridhiano pande zote nne
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,453
Likes
14,742
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,453 14,742 280
haka kamchezo kama kalipangwa maana huyu kijana wa kiume statement yake inaonyesha kulikuwa na kamtego, hivi kweli mama nae hata kama ni pombe hakukumbuka kuwa mumewe kamuacha bar...................... huu ni usanii ,hapa kulikuwa na maridhiano pande zote nne
Nilichosikia ndio hicho,, ndo maana nikasema kama vile kulikua na aina fulani ya chuki na visasi, lakini mwishowe ni Laana, ndio maana ya heading
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Hard to believe, tough to digest if it is truly a true event; abomination...is this a sign of end times or what!!!!!!mmmmhhhhhhhhh....
 
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
462
Likes
175
Points
60
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
462 175 60
Nilichosikia ndio hicho,, ndo maana nikasema kama vile kulikua na aina fulani ya chuki na visasi, lakini mwishowe ni Laana, ndio maana ya heading
dunia imeisha kaka,tumrudie muumba,maana nshawahi ona baba anamlilia wivu binti mpaka akashindwa muozesha na akagoma kuzungumza na mkwe mpaka mwanaume akaamua kumuacha mwanae,kwa mara ya kwanza kuingia kwenye nyumba ya mwanae ni kuja chukua mazagazaga ya mwanae akiwa na furaha ya ajabu.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,457
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,457 280
the end is near repent people!
 
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
574
Likes
2
Points
0
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
574 2 0
Habari za asubuhi wana jamvi,
baada ya kuvumilia kwa muda mrefu nimeona niweke jambo hili mbele yenu, kwa baadhi itakua funzo lakini pia kwa wengine itakua wamepata pa kuanzia. Naliweka hili kwa maslahi ya jamii na halina ushabiki wowote ila ni habari ya kweli iliyotokea juzi jumamosi Mbezi- Dar es salaam.

Ilikua majira ya saa tatu na kidogo hivi, nikiwa na rafiki zangu kwenye bar moja nzuri yenye pia Guest ( Hotel). Nikiwa namalizia maji yangu iliniondoke, alikuja Mama Mmoja ambaye kama dakika 45 zilizopita alikuwa amekaa na watu wengine watatu ( Mzee mmoja wa makamo, Binti wa about early twenties, na kijana naye mdogo lakini mkubwa kwa yule binti pamoja na huyu mama sasa) mwanzoni tuliwaona kama ilikua familia flani hivi, baada ya muda ndipo yule Mama aliondoka na kijana yule, akimuacha Yule Mzee na binti palepale, cha kushangaza ni baada ya dk 45 hivi huyu Mama alirudi huku akuulizia mmoja wa wafanyakazi wa pale ni wapi walipo Baba na yule binti?

Bila hiyana, akamjibu walichukua chumba, wapo chumba kile...akionyeshea kidole upande ulipo vyumba, mara yule Mama akataharuki, ndo nikapata mvuto wa kufuatilia, akiwa na yule mhudumu, walifika hadi kwenye chumba na kugonga, mara mlango ulipofunguliwa kumbe ni Baba amelala na binti yake wanakula tunda.

Sasa, Mama akazidi ku-panic na kuanza kubwatuka, kuwa muda akiondoka pale alipelekwa nyumbani na kijana wake wa kumzaa baada ya baba kudai kua, mama akapumzike amechoka, kufika nuymbani katika hali ya ulevi aliyokuwa nayo mama, alijilaza na ndipo kijana wake huyu wa kumzaa alitumia fursa hiyo kumwingilia kimwili mama yake, Mama huyu aliendelea kulalama kuwa alitoa kila aina ya ufundi akijua yuko na baba kumbe na mwanae, baada ya kupata fahamu katikati ya mechi ndo alimfurumusha yule kijana mama akarudi kwenda kumsemea kwa baba yake, just to find baba naye anamfaidi binti yake.

Katikati ya vilio vya mama huyu ndipo kijana alipofika pale, bila kuulizwa, bila wasiwasi akasema Mama nimefanya hivyo kwa sababu Baba amekua akifanya mchezo mchafu na dadaangu siku nyingi. Baba alitaka alete vurugu lakini mtu mmoja, aidha ni Meneja au ndio mwenye hotel ile aliwaamuru wateja wengine waondoke yaano warudi kwenye nafasi zao na walinzi waliwaondoa pale.

Jamani, ndugu zangu, naombeni sana, tuwaheshimu wazazi lakini na wazazi nao wawaheshimu watoto wao, sikutaka kuiweka hadharani but maybe It will save some lives and save the children of the world.

Nawasilisha
Haya mengine hata Lucifer atashangaa yalitokea wapi siku ya kiama maana wanadamu wanayabuni wenyewe na kumtupia lucifer lawama. Mungu atusaidie
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,453
Likes
14,742
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,453 14,742 280
dunia imeisha kaka,tumrudie muumba,maana nshawahi ona baba anamlilia wivu binti mpaka akashindwa muozesha na akagoma kuzungumza na mkwe mpaka mwanaume akaamua kumuacha mwanae,kwa mara ya kwanza kuingia kwenye nyumba ya mwanae ni kuja chukua mazagazaga ya mwanae akiwa na furaha ya ajabu.
Kusema ukweli baaada ya kukaa nyumbani, niliona hata machozi ya kikaribia kunitoka, hata mke wangu hakuamini, niliishiwa nguvu, nilitamani sana niitume muda mrefu but sikuwa na huo ujasiri, nilikua naskia tu but sijawahi ona kweli Baba ndo anamtafuna bintiye, sasa nimeamini.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,453
Likes
14,742
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,453 14,742 280
Haya mengine hata Lucifer atashangaa yalitokea wapi siku ya kiama maana wanadamu wanayabuni wenyewe na kumtupia lucifer lawama. Mungu atusaidie
Na anayaogopa pia. Pengine Lucifer anajiuliza kuwa haya yametoka wapi maana hata yeye pengine hayajui au hayawezi
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
hahaaaa hata sodoma na gomora wataitilia mashaka hii!
najichukia kucheka coz nahisi nilitakiwa nihuzunike!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Mimi naendelea kulaumu watu wanaosingizia pombe yaani wewe ulewe mpaka ushindwe kutambua mb*** hii si ya mumeo sikubaliani na hili. Hii ni sawa na wale wazinzi wanavyomsingizia sheti kashafanya halafu nisamehe ni shetani kanipitia WIZI MTUPU hakuna kitu hapo bwana acheni kutudanganya. Mie wangu hata akiwa anapita sehemu nikamuona kwa nyuma nitamtambu sembuse ile kitu iingie ndani nisitambue si mzee uongooooooooooooooo
 
Atoti

Atoti

Senior Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
118
Likes
1
Points
33
Atoti

Atoti

Senior Member
Joined Nov 30, 2010
118 1 33
Wana mapepo wote wa4.. How?? Yaani hainiingii akilini.
 

Forum statistics

Threads 1,237,207
Members 475,501
Posts 29,281,441