Christmas wana Idodomya....!!!!

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
13,556
2,000
Salaam wakuu,
wale wakuu wa Dodoma tupeane basi codes za pilau. Mi baada ya kutoka church nlienda pale Jacana kupata yale mambo yetu pale then nikaliunga Royal Village kudiba kidogo. Kwa sasa nipo African Dreams nazuga zuga ili nianze kusaka coordinates za pilau!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom