cHONDE cHONDE ULEVI NI NOMA

cHONDE cHONDE ULEVI NI NOMA

Huyo kama ulimkuta saburi zake zinavinjari ki'Loss-Loss , jua yeye akishalewa pombe , masela washamlewa saburi zake !
Ndo-manaake !
Kila ulevi na walevi wake !
 
Amyner amenielewa...ricky nipisheeee...
Ngoja niwatafute MODS chap.....
hahahhaaaaa
ukipigwa ban uje na ID ya MISHIKAKI eehh...sawa? naipenda sana na Bagah nishazichoka sasa.
 
Hahahah yaani bagah na ricky nyie mabingwa wa kuchakachua thread za watu..

ngoja niache maana hata mm sipendi hata watu wasalimiane kwa sred yangu...LOL
 
Ngoja niwatafute MODS chap.....
hahahhaaaaa
ukipigwa ban uje na ID ya MISHIKAKI eehh...sawa? naipenda sana na Bagah nishazichoka sasa.

au SAUSAGE?...si unapenda pia?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom