Choku wa kenya hamkuti dayon monson wa Tz.

Choku wa kenya hamkuti dayon monson wa Tz.

Red-me

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2026
Posts
453
Reaction score
973
Binti huyu wa tz ni mrembo sana.waatalam wamemtengeneza mno.hata madem huk bongo wanamuoneya wivu kisa yy n mrembo kwa waliko.choku wa kenya haisomi namba hapa.
 
Inawezekana ikawa ni mimi tu ndiye sijaelewa huu uzi una zungumzia nini hasa?
Hao ni wanaume ambao wamejibadilisha Jinsia na kuwa Wanawake.

Transgender.

Na wanajitangaza huko instagram.
Choku ni wa Kenya. Nadhan anaishi Ujerumani.
Dayon ni Mtanzania ,mchaga , nadhan yuko jimbo moja huko Marekani kama sikosei.
 
Hao ni wanaume ambao wamejibadilisha Jinsia na kuwa Wanawake.

Transgender.

Na wanajitangaza huko instagram.
Choku ni wa Kenya. Nadhan anaishi Ujerumani.
Dayon ni Mtanzania ,mchaga , nadhan yuko jimbo moja huko Marekani kama sikosei.
Kumbe na huyo Choku naye ni transgender kama Dayon .
 
Mleta hoja nae si alisemaga amesha hamisha gori ametoa mlingoti ameweka goli la basketball na wakati huohuo manula alishamkimbia golini yani goli lipo tupu
Mtoa mada ni shoga wa kiwango kidogo.

Yaan 2.5 Mill itoshe kufanya transgender?.

Huyu ni Shoga yuko TZ na hana maisha, na hajielewi.

Sasa badala ya kutafuta tiba ya kisaikologia kwenye vituo bure vya misaada yeye anashinda JF.
Mara siupendi uanaume, mara najiua, mara nimekuwa mzungu.
Zote ni fantasy anazotamani kuwa nazo ila HANA uwezo huo.

na akizubaa zaidi anachanganyikiwa.

Kuna Shoga anaitwa Amina. Yuko mitaa ya kawe na Goba. Anavaa madela na sasahivi kawa chizi.
ila alianza kidogo kidogo kama huyu mwamba.
 
choku anajipodoa na kujibinua mnooo mpka kunizidi mwenye jinsia yangu halisi
yaan Ma mtu na ww ukiongezea na Usabato.
Aaaaah kwakweli Choku amekuzidi aiasee 😊😊😊😊.

Alafu it doesnt make sense, yaan Mwanaume ujikute tu unatamani kuwa mwanamke na kujiweka namna ile eti kisa mjomba au sijui anko alikuingilia ukiwa mdogo.

Mm nina amini Mashoga wengi ni genes (vinasaba ) na Hormones. Na ishu ya kisaikologia Kama aliyonayo bintitz.
 
Back
Top Bottom