Chipped PlayStation2 inauzwa

Chipped PlayStation2 inauzwa

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Posts
7,321
Reaction score
3,439
Habari wanajukwaa,playstation 2 ambayo imechakuchuliwa(inasoma flash) inauzwa ikiwa pamoja na adapter,padi moja,memory ya kuwashia na flash ya gb 8 yenye mchezo wa pes 14

bei ni tsh 160,000 na kila kitu chake
Mwenye kuhtaji awasiliane kwa na. Za simu zifuatazo 0714061310

ahsanteni.!
 
Habari wanajukwaa,playstation 2 ambayo imechakuchuliwa(inasoma flash) inauzwa ikiwa pamoja na adapter,padi moja,memory ya kuwashia na flash ya gb 8 yenye mchezo wa pes 14

bei ni tsh 160,000 na kila kitu chake
Mwenye kuhtaji awasiliane kwa na. Za simu zifuatazo 0714061310

ahsanteni.!

120 vp?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom