China yawazuia Waislam kufunga swaumu

China yawazuia Waislam kufunga swaumu

Status
Not open for further replies.
Mimi ninavojua quruan iliandikwa wakati ulee Wa wajanja wachache huko Persian gulf ili wawatawale wengine ilibidi wa tumie nguvu ili wapate wafuasi

Ndo maana mnasambaza hiyo imani yenu kwa kutumia nguvu na si akili

Unavyojuwa ni wrong.

Wewe hapo ulipo ni lini ilitumiwa nguvu kwako?

Jiulize sasa hivi USA Uislam ni the fastest growing religion, jee na huko ilitumiwa nguvu ipi? Europe Islam ni fastest growing religion kwa sasa hivi na huko inatumika nguvu ipi?

Nijuavyo Ukristo ndiyo umeendeshwa kwa nguvu soma kuhusu "crusade" ufunguwe ubongo japo kiduchu.
 
mbona najua mtu yupo china anadai si kweli wanafunga?
Khaa!! Kufunga ni suala binafsi sana. Hata ndani ya dini ya kiislam wanafundisha suala la kufunga ni SIRI kati ya mfungaji na Mungu wake. Labda walete siasa tu lakini iko clear kama glass kwa wenye akili :yawn:
 
Wakati mwingine dini ikizidi huleta umaskini watu huacha kazi na kukalia dini tu !
Khaa!! Wakati dini zinakufa katika mataifa yaliyoendelea idadi ya madhehebu inazaliwa katika nchi masikini.. Ajabu sana
 
FaizaFoxy
Ahsante dada kwa kunitoa ujinga. niliwahi kuwauliza wazungu wawili watatu katika nchi fulani Ulaya kuwa wao ni dini gani walibabaika sana. Kuna siku moja ya ibada rafiki akaenda kuabudu walimshangaa sana kuona kijana kama yeye anapoteza muda kuabudu kwani ndani walijaa wazee watupu waliostaafu kuzalisha. BTW hongera kwa saumu. Kwani saumu ni kwa ajili ya kuabudu na afya :focus:
 
Last edited by a moderator:
[h=1]China bans Muslims from fasting during Ramadan, say Uighur community[/h]


china.jpg












[h=3]Shops and restaurants are being ordered to stay open during daylight hours - or risk being shut down
[/h]
 
Xinjiang ni eneo ambalo watu wake ni wa ajabu ajabu, miaka kazaa iliyopita kuna jamaa aligonga watu 10 na gari na kuwauwa makusudi kabla ya kupigwa risasi na polisi. Lakini pia majimbo mengine ya China kama Hubei watu wake wanaogop sana jamii ya Xinjiang maana huwa hawachelewi kuchoma visu wenzao.

Acha uongo wewe, nimeishi Hubei mji wa Wuhan ambapo ndio makao makuu ya Jimbo la Hubei miaka karibia mi4 na jamii ya waXinjiang ipo huru kabisa wakiwa wametapakaa barabarani wakifanya biashara za migahawa na nyama choma hakuna anayewaogopa wala anayewanyanyapaa. Acha kupoyosha watu humu.


Kuhusu incident ya kugonga watu na kujilipua ni kutokana na madai yao ya muda mrefu ya kutaka kujitenga kutoka China mainland ambapo sio wao pekee ni karibia majimbo yote ya pembezoni mwa china yanataka kujitenga kuanzia Tibet,Taiwan,Hong kong n.k . Kihistoria wenyeji wa Xinjiang wapo more related to Kazakhstanese lakini majimbo yao yaliporwa kwa nguvu na tawala za kifalme za kale za kichina.
 
Kasome vizuri Qur'an kijana utapata ufahamu wa hali ya juu. Usikurupuke tu.

Kama nimekurupuka hapo basi kumbe wewe huijui Qur'an mama! Kitabu ni Biblia hilo nakuhakikishia mtume S>A>W yeye mwenyewe alidhihirisha. Siipingi Qurán maana inafundisha pia kutenda mema lakini nilitaka kukujulisha hilo nadhani maalim ataniunga mkono
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom