China: Fursa za biashara, usafiri na masoko

China: Fursa za biashara, usafiri na masoko

Habari mkuu, nimependa sana jinsi ulivyotufungua macho, vipi kuhusu visa ya china, kuna kipindi nilihangaika sana kupata viza, na tatizo ilikuwa pasport mpya, ilibidi niende hk, nikidhani huko nitapata kirahisi, lakini wapi, motokeo yake nikapata ya kuingia shenzen kwa siku tato, je km nilifanikiwa kufika shenzen, naweza kupata viza hapa tz? Ya kwenda guanzuu? Naomba namba yako mkuu.
 
Nashukuru sana. Imetokea mwajiri ametupa safari ya kwenda mji wa Beijing kwa siku tatu. Itabidi kutafuta mda kwenda hiyo miji ya kibiashara.
 
Habari mkuu, nimependa sana jinsi ulivyotufungua macho, vipi kuhusu visa ya china, kuna kipindi nilihangaika sana kupata viza, na tatizo ilikuwa pasport mpya, ilibidi niende hk, nikidhani huko nitapata kirahisi, lakini wapi, motokeo yake nikapata ya kuingia shenzen kwa siku tato, je km nilifanikiwa kufika shenzen, naweza kupata viza hapa tz? Ya kwenda guanzuu? Naomba namba yako mkuu.

Kwani Shenzen na Ghuazhoung zote si zipo China? Au ni territory tofauti?

Halafu passport mpya ina tatizo gani? Ina maana watu wapya hawaruhusiwi kusafiri? Hapa hakuna ukweli.
 
Kwani Shenzen na Ghuazhoung zote si zipo China? Au ni territory tofauti?

Halafu passport mpya ina tatizo gani? Ina maana watu wapya hawaruhusiwi kusafiri? Hapa hakuna ukweli.

Mkuu hata mimi kanichanganya kidogo kimaelezo. Labda atufafanulie kidogo
 
Habari mkuu, nimependa sana jinsi ulivyotufungua macho, vipi kuhusu visa ya china, kuna kipindi nilihangaika sana kupata viza, na tatizo ilikuwa pasport mpya, ilibidi niende hk, nikidhani huko nitapata kirahisi, lakini wapi, motokeo yake nikapata ya kuingia shenzen kwa siku tato, je km nilifanikiwa kufika shenzen, naweza kupata viza hapa tz? Ya kwenda guanzuu? Naomba namba yako mkuu.

Mkuu, Hongkong hatuingii na visa watanzania, pale si walikugongea ile ya siku 90? Halafu ulipewa visa specifically kwenda shenzhen tu?hebu fafanua hili kwangu jipya.
Nijuavyo kama wamekupa ya shenzhen maana yake umeruhusiwa kuingia china mainland hivi unaweza kwenda miji mingine kama Guanzhou(i stand to be corrected)
 
Mkuu, Hongkong hatuingii na visa watanzania, pale si walikugongea ile ya siku 90? Halafu ulipewa visa specifically kwenda shenzhen tu?hebu fafanua hili kwangu jipya.
Nijuavyo kama wamekupa ya shenzhen maana yake umeruhusiwa kuingia china mainland hivi unaweza kwenda miji mingine kama Guanzhou(i stand to be corrected)

Mimi sijafika China lakini haiwezekani upewe viza ya kuingia Tanzania uende Dodoma eti Arusha usiruhusiwe siyo kweli, kwanza kwa maelezo yake nakataa kabisa kama huyu mtu kweli aliwahi kusafiri nchi hizo unless atuambie wakati anaandika alikuwa amelewa.
 
Nashukuru sana. Imetokea mwajiri ametupa safari ya kwenda mji wa Beijing kwa siku tatu. Itabidi kutafuta mda kwenda hiyo miji ya kibiashara.

Ok. Jitahidi ufike, kutembea ni kujifunza!
 
Mkuu, Hongkong hatuingii na visa watanzania, pale si walikugongea ile ya siku 90? Halafu ulipewa visa specifically kwenda shenzhen tu?hebu fafanua hili kwangu jipya.
Nijuavyo kama wamekupa ya shenzhen maana yake umeruhusiwa kuingia china mainland hivi unaweza kwenda miji mingine kama Guanzhou(i stand to be corrected)

Mkuu uko sawa kabisa , tena pale sikugonga muhuri kwenye pasport , ila nikikaratasi tu unabana na pini, nikawa nataka kwenda guanzu, kila nikiomba viza ya china nikiwapa pasport tu, wananiambia nirudi tz kuomba viza, kisa ni pasport yangu ni mpya, km kawaida nikapewa maujanja, nikala treni mpaka boda, pale nikaambiwa naweza kupata viza ya siku tano kuingia shenzen, na nikapewa. Bila shaka umenielewa mkuu. Ila kwa sasa nataka viza ya china kwani kubahatisha tena sitaki.
 
Mimi ni mfanyabiashara ya kahawa kutoka vijijini,naomba kupata masoko china aina ya kahawa yangu ni Arabica,ninataka Direct export, hii kahawa ni ya Ruvuma na Mbeya;
 
MKUU huzi bora huu,naomba KUJUA upatikanaji wa mashine za kuprint tisheti,plet namba za magari,sticker,bei zake,ili nijipange
 
Mkuu uko sawa kabisa , tena pale sikugonga muhuri kwenye pasport , ila nikikaratasi tu unabana na pini, nikawa nataka kwenda guanzu, kila nikiomba viza ya china nikiwapa pasport tu, wananiambia nirudi tz kuomba viza, kisa ni pasport yangu ni mpya, km kawaida nikapewa maujanja, nikala treni mpaka boda, pale nikaambiwa naweza kupata viza ya siku tano kuingia shenzen, na nikapewa. Bila shaka umenielewa mkuu. Ila kwa sasa nataka viza ya china kwani kubahatisha tena sitaki.

Mkuu, nikushauri tu, hebu fuata taratibu zilizowekwa na ubalozi wa China Tanzania. Download form kwenye website yao na soma maelekezo na ambatanisha All docs zinazohitajiwa halaf fanya application.kisha tuone umekwamia wapi ili wadau hapa wakushauri.
Kiuzoefu mara nyingi watu hupenda sana shortcut na hawapendi kufuata utaratibu ama kwa kukosa uelewa au kuaminishwa kua KUPATA VISA NI NGUMU MNO, kitu ambacho hakina ukweli.

Suala la kwamba ulinyimwa visa hapa bongo kwa sababu pasi yako ilikuwa MPYA mimi binafsi haliniingii akilini, binafsi visa yangu ya kwanza niliipata pasport yangu ikiwa mpya kabisa na nawajua watu wengi waliopata visa kwa pasi mpya. Usitumie vishoka mkuu, hebu fanya mchakato wewe mwenyewe!

Kama ni suala la upya wa pasi, mkuu safiri tu nenda japo mombasa just a day visit utapigiwa mihuri pale horohoro na lungalunga. Huhitaji hata kulala unaingia na kutoka tu.
 
MKUU huzi bora huu,naomba KUJUA upatikanaji wa mashine za kuprint tisheti,plet namba za magari,sticker,bei zake,ili nijipange

Mkuu hizi mashini zinapatikana all most miji mingi tu China na bei zipo tofauti tofauti. Ninachokushauri fanya survey kwa hapa Tanzania ni BRAND gani inatumika zaidi na upatikanaji wa mafundi, wino na other spare parts. Hiki ni kitu muhimu sana, kuna baadhi ya vifaa SI RAFIKI kwa mazingira yetu.
Kujua bei za mashine hizo saerch kwenye moja ya website nilizoweka hapo juu.
 
Ni kweli mkuu hii ni consultation na watu wanalipia ila kwa Tanzania acha tuwape watu bure ili tukuze uchumi wetu. Amiiin kwa dua!

Jambo Tz

Mkuu unaweza kugusia kuhusu kununua bidhaa za quality ya juu Alibaba.com China na ku-list kwenye soko la Amzaon US na UK. Zaidi ya importation hii itaingiza hela za kigeni nchini. Kama unajua basi tunaweza kulifikiria soko hili hasa kwa vijana wanaotoka chuoni na watumiaji wazuri wa mitandao waanze kufanya kazi hii. Amazon wana mauzo ya takribani bil 100 kwa mwaka.


Dar City Plumbers
Visit Tanzania Parks
 
Jambo Tz

Mkuu unaweza kugusia kuhusu kununua bidhaa za quality ya juu Alibaba.com China na ku-list kwenye soko la Amzaon US na UK. Zaidi ya importation hii itaingiza hela za kigeni nchini. Kama unajua basi tunaweza kulifikiria soko hili hasa kwa vijana wanaotoka chuoni na watumiaji wazuri wa mitandao waanze kufanya kazi hii. Amazon wana mauzo ya takribani bil 100 kwa mwaka.


Dar City Plumbers
Visit Tanzania Parks

ufafanuz kidogo kwa vijana watokao chuoni hapo sijakuelewa ndugu
 
Mkuu be blessed in advance.Naomba kufahamu kama ni kweli nimesikia(unconfirmed) kuwa kama unafanya biashara ya usafirishaji abiria unalipia asilimia chache lets say 25 then the rest utalipia kwa installments kama ni kweli kwa mtu anayeitaji kuanza biashara ya usafirishaji anaweza nunua mabasi kwa utaratibu huo.Na je mabasi kama yutong na zhongtong ambayo ni maarufu huku kwetu yanagharimu kiasi gani.asante
 
ufafanuz kidogo kwa vijana watokao chuoni hapo sijakuelewa ndugu

Mkuu nilitolea mfano wa vijana waliomaliza vyuo hivi karibu kwa kuwa bado wako fresh kwenye mambo ya baishara. Hawajawa affected na jinsi tunavyochukulia biashara kama kuwa na kibanda cha tigo pesa, bar au saloon, nguo kariakoo n.k. Hawa ni rahisi kuelewa kuwa watu wanatengeneza hela nyingi sana kwa Adsense, Clickbank, Amazon, Ebay, CJ, zinearticles, local business kama Dar City Plumbers. Hivyo vijana hawa wanaweza kujifunza haraka njia mpya za biashara kama wanavyofanya wengine duniani hasa ku-source product Alibaba.com China na kuuza Amazon.com, Ebay n.k.
 
Mkuu nilitolea mfano wa vijana waliomaliza vyuo hivi karibu kwa kuwa bado wako fresh kwenye mambo ya baishara. Hawajawa affected na jinsi tunavyochukulia biashara kama kuwa na kibanda cha tigo pesa, bar au saloon, nguo kariakoo n.k. Hawa ni rahisi kuelewa kuwa watu wanatengeneza hela nyingi sana kwa Adsense, Clickbank, Amazon, Ebay, CJ, zinearticles, local business kama Dar City Plumbers. Hivyo vijana hawa wanaweza kujifunza haraka njia mpya za biashara kama wanavyofanya wengine duniani hasa ku-source product Alibaba.com China na kuuza Amazon.com, Ebay n.k.

nimekuelew mkuu,hii amazone ikoje?mana nami ni mwanafunz wa chuo kikuu ningeomba kufaham zaid hapo
 
nimekuelew mkuu,hii amazone ikoje?mana nami ni mwanafunz wa chuo kikuu ningeomba kufaham zaid hapo

Kweli inafaa ukaanza kuangalia biashara kwa mtindo tofauti wakati wa muda wa mapumziko. Tembelea Amazon.com angalia jinsi wanavyouza vitu na kisha tembalea Alibaba.com uone wanavyozalisha. Kwa wale ambao wameishi Ulaya na Amerika wajua jinsi wanavyonunua kwenye soko la Amazon.com. Biashara inayofanyika ni kununua vitu Alibaba.com kwa bei ndogo na kuuza Amazon.com kwa bei ya juu. That's it. Ingawa inahitaji kujifunza na tricks kidogo hasa sisi tunaotoka Africa lakini inafanyika.
 
Back
Top Bottom