Akitoka hapo............huo ugali wake sasa.
Kama ule unaonipikia ati?
View attachment 86217
Kama huu.
Akitoka hapo............huo ugali wake sasa.
IlaKuna wanaume wanaondoka, balaa.............. Basi tu
Ukute huo ugali hapo ni wa mtu mmoja tu.
Wanaume Mmeumbwa, mateso, mateso.................kuhangahika.
Wapi Boarding School
![]()
View attachment 86217
Kama huu.
View attachment 86217
Kama huu.
Baada ya uwo ugali usiombe akukamatie pale kati.Akitoka hapo............huo ugali wake sasa.
Baada ya uwo ugali usiombe akukamatie pale kati.
Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
mwanaume kadhini hapo akirudi home ulimi nje,ule uchi wa moto atakavyoufakamia sasa.
mwanaume kadhini hapo akirudi home ulimi nje,ule uchi wa moto atakavyoufakamia sasa.