resh
Senior Member
- Feb 18, 2013
- 181
- 36
Yeah tu mmoja tu....
Mpaka sura pia inasonga ugali jamaniii
Yeah tu mmoja tu....
Mwanaume anasifiwa kwa kazi, na kumbuka imeandikwa kuwa mwanaume atakula kwa jasho, na ndilo jasho lenyewe hilo.
mwanaume kadhini hapo akirudi home ulimi nje,ule uchi wa moto atakavyoufakamia sasa.
Hapo pamekaaje dada
rudia tena, nini wa moto!??
mwanaume kadhini hapo akirudi home ulimi nje,ule uchi wa moto atakavyoufakamia sasa.
Ila pia inasemekana kwa kiwango kikubwa mtu hunena kile kilicho moyoni zaidi kwa wakati huo.
*mwanaume hasifiwi kula. Bali kwa kazi ngumu, pombe kali na mademu wanene*
IlaKuna wanaume wanaondoka, balaa.............. Basi tu
Ukute huo ugali hapo ni wa mtu mmoja tu.
Wanaume Mmeumbwa, mateso, mateso.................kuhangahika.
Wapi Boarding School
![]()
hili nalo toleo jipya duh
Ila pia inasemekana kwa kiwango kikubwa mtu hunena kile kilicho moyoni zaidi kwa wakati huo.
*mwanaume hasifiwi kula. Bali kwa kazi ngumu, pombe kali na mademu wanene*
jamani huu ni unga wa nini,.yanga au?
Enzi hizo unga wa kutoka Mission............. Boarding School ndio tumeufaidi
mwanaume kadhini hapo akirudi home ulimi nje,ule uchi wa moto atakavyoufakamia sasa.
Mbona kawaida tu.
View attachment 86222