Chemsha bongo.


Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
Chemsha bongo kwa wana JF:

Je nani anaweza kutaja nchi nne za Africa ambazo hazijawahi kutawaliwa bila kutumia google au search engine nyingine?
 
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2007
Messages
704
Likes
5
Points
0
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined May 26, 2007
704 5 0
Mkubwa sina uhakika ila nahisi ETHIOPIA sasa hizo 3 nisaidie
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,124
Likes
90
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,124 90 145
zanzibar na ethiopia
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
Mkishindwa naombeni mji.
 
Mwazange

Mwazange

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2007
Messages
1,051
Likes
8
Points
135
Mwazange

Mwazange

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2007
1,051 8 135
Nenda Mikindani....
 
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
484
Likes
11
Points
0
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
484 11 0
1. Ethiopia
2. Liberia
3.
4.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
Mikindani patamu kwelikweli na beach ya mawe, asante kwa mji huu wa kihistoria.
jibu ni:
1. Eritrea 2. Ethiopia 3. Liberia 4. Tanzania.

Lengo la chemsha bongo lilikuwa ni kupima watanzania wangapi wako aware na fact kwamba Tanzania haijawahi kutawaliwa.

Jumapili njema.
 
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
296
Likes
2
Points
0
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
296 2 0
Mikindani patamu kwelikweli na beach ya mawe, asante kwa mji huu wa kihistoria.
jibu ni:
1. Eritrea 2. Ethiopia 3. Liberia 4. Tanzania.

Lengo la chemsha bongo lilikuwa ni kupima watanzania wangapi wako aware na fact kwamba Tanzania haijawahi kutawaliwa.

Jumapili njema.
Na mashaka kidogo na majibu yako kutawaliwa kwa namna gani maana Tanzania imetawaliwa na waingerza pia wajerumani naomba ufafanuzi zaidi
 
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
2,075
Likes
33
Points
145
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
2,075 33 145
Na mashaka kidogo na majibu yako kutawaliwa kwa namna gani maana Tanzania imetawaliwa na waingerza pia wajerumani naomba ufafanuzi zaidi
Mkuu, what jamaa hapo juu anachomanisha kuwa Tanzania(1964) haijawai tawaliwa, what u mean i guess ni Tanganyika/Zanzibar ambazo ni nchi zilizotawaliwa na Mwingereza ktk wakati tofauti including mjerumani kwa upande wa bara.

Ila still nina mashaka na Ethipia hivi waitalinao hawakurudi kweli kuwatalawa ingawa ilikuwa briefly??, am some how poor in history plz throw more lights into me over that....!!
 
Mpangwa Asilia

Mpangwa Asilia

Member
Joined
Mar 6, 2008
Messages
25
Likes
0
Points
0
Mpangwa Asilia

Mpangwa Asilia

Member
Joined Mar 6, 2008
25 0 0
Na mashaka kidogo na majibu yako kutawaliwa kwa namna gani maana Tanzania imetawaliwa na waingerza pia wajerumani naomba ufafanuzi zaidi
Tanzania ni nchi iliyozaliwa mwaka 1964 na tangu imeanzishwa hakuna nchi iliyowahi kuitawala.
 
Shukuru

Shukuru

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2007
Messages
751
Likes
7
Points
0
Shukuru

Shukuru

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2007
751 7 0
Ebwanae hii kubwa maana ilikuwa niingie mkenge kumbe kuna Tanzania na Tanganyika in term of political issues mi nimezama sana kijiografia sasa nilishaanza ku-doubt majibu yako mkuu zemarcopolo; ila kama ndio hivyo okey Hii kiboko si utani tupe nyingine please....
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,839
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,839 280
Mkuu, what jamaa hapo juu anachomanisha kuwa Tanzania(1964) haijawai tawaliwa, what u mean i guess ni Tanganyika/Zanzibar ambazo ni nchi zilizotawaliwa na Mwingereza ktk wakati tofauti including mjerumani kwa upande wa bara.

Ila still nina mashaka na Ethipia hivi waitalinao hawakurudi kweli kuwatalawa ingawa ilikuwa briefly??, am some how poor in history plz throw more lights into me over that....!!
Ethiopia iliundwa ili kuwarudisha baadhi ya watumwa waliokuwa wamepeleka ughaibuni. So its a free state..haijawahi tawaliwa!
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,259
Likes
197
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,259 197 160
Mikindani patamu kwelikweli na beach ya mawe, asante kwa mji huu wa kihistoria.
jibu ni:
1. Eritrea 2. Ethiopia 3. Liberia 4. Tanzania.

Lengo la chemsha bongo lilikuwa ni kupima watanzania wangapi wako aware na fact kwamba Tanzania haijawahi kutawaliwa.

Jumapili njema.

Kwa maana hiyo basi nchi kama Burkinafaso ( formely upper Volta), Zaire formely Congo Kinshasa, Benin formerly Dahomey, southern Rhodesia formerly Zimbabwe, Northern Rhodisia formerly Zambia, tutasemaje
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,839
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,839 280
Kwa maana hiyo basi nchi kama Burkinafaso ( formely upper Volta), Zaire formely Congo Kinshasa, Benin formerly Dahomey, southern Rhodesia formerly Zimbabwe, Northern Rhodisia formerly Zambia, tutasemaje
duh mkuu umefikiria mbali...mdau alitudanganya...tuitishe change sasa!
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
Kwa maana hiyo basi nchi kama Burkinafaso ( formely upper Volta), Zaire formely Congo Kinshasa, Benin formerly Dahomey, southern Rhodesia formerly Zimbabwe, Northern Rhodisia formerly Zambia, tutasemaje
duh...note the difference between a change of name and change of territory!
 

Forum statistics

Threads 1,235,094
Members 474,351
Posts 29,212,300