Chemsha Bongo yangu ya Leo hii hapa


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,027
Likes
5,486
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,027 5,486 280
Huyu ni Marehemu Bruce Lee haya tena hizi picha zake ni film gani? na ya mwaka gani?






 

Attachments:

Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,162
Likes
40,563
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,162 40,563 280
Hiyo sinema inaitwa Enter the dragon ya mwaka 1973 nikiwa mkurugenzi wa shirika la uvuvi wa pweza Dodoma
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Mie ungeniwekea wakina Seba na Jimmy Mponda ndo ningekudadavulia bila chenga.
 

Forum statistics

Threads 1,273,060
Members 490,262
Posts 30,469,631