• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Chemsha Bongo.....Kwa Genius only!

makilo

makilo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
1,547
Points
2,000
makilo

makilo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
1,547 2,000
huyo dada yako anapambana na islaer kila siku
 
M

Mzee Mukaruka

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
717
Points
500
M

Mzee Mukaruka

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
717 500
Ningejibu na jibu nalijua ILA naogopa kuingilia ushahidi wa ugomvi wa mirathi mlio nao, kwa heri!
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Direct Bongo Movies The Lounge 8

Forum statistics

Threads 1,402,952
Members 531,030
Posts 34,410,399
Top