Cheka unenepe.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheka unenepe..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TANMO, Apr 13, 2012.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Wapendwa,
    Mabibi na Mabwana,
    Wakaka na Wadada,
    Bandugu,

    Bila kuhusisha itikadi za chama na kwa wale wanaopenda kujiongezea umri wa kuishi basi nawashauri msome hiki kituko cha Ndugu yetu, Mpendwa wetu Mbunge (sijui wa wapi).. Leo ndiyo nimebahatika kusoma hii hotuba na nimejikuta nacheka tu Aisee...

    Zingatia: "Kama CHADEMA ni vichaa wa Kurogwa basi mimi ni kichaa wa Kuzaliwa" - Lusinde (Mb)

    No Hard feelings.


    Mapendo.
    TANMO
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    mmmh!!!!!!!
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Taratibu na miguno hiyo Mama (hapa nimekuchukulia kama Mwanamke. Ingawa kimsingi bado sijaifahamu jinsia yako)..
     
  4. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwani Kongosho ni mama!??
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    yeah, kwa mujibu wa TANMO...
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    we baba wewe.....mimi nikinenepa na huu mwili.....utanilipia gym?
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,936
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    hahahahahahahaha! dah! my wife wako alipocheka ungempiga kwenzi, ila sidhani km usiku ugomvi ungeisha.
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,399
    Likes Received: 1,139
    Trophy Points: 280
    ungeisha kwa jamaa kusukumwa,kujigonga kisogo,kuanguka chini na povu kumtoka mdomoni halafu mama angekimbia kwenda coco beach kutafakuri nn kimetokea.....
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Nitakusindikiza uwanjani ukafanye Jogging...
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Mkuu mi mwenyewe nimecheka zaidi jinsi huyu Jamaa alivyoi-narrate hiyo story.. In a very funny way
     
Loading...