Chatting ya nape huko facebook.


Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,881
Likes
2,363
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,881 2,363 280
View attachment 37124 Nape siku zote anakuwa na majibu mabaya,ukipinga hoja yake facebook anakuremove kwenye friends zake,Hivi mpaka lini ataweza kukibia hoja za watu?kama anashindwa kumjibu mwananchi wa kawaida je anaweza kuwajibu viongozi wa ngazi za juu?
 
Moseley

Moseley

Senior Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
186
Likes
15
Points
35
Moseley

Moseley

Senior Member
Joined Jul 10, 2010
186 15 35
View attachment 37124 Nape siku zote anakuwa na majibu mabaya,ukipinga hoja yake facebook anakuremove kwenye friends zake,Hivi mpaka lini ataweza kukibia hoja za watu?kama anashindwa kumjibu mwananchi wa kawaida je anaweza kuwajibu viongozi wa ngazi za juu?
Before nilikua namheshimu sana Nape.. Toka awe katibu mwenezi, Amejishushia sana heshima! Anaongea vitu ambavyo kwa kijana kama yeye havifai.. Kutokana na Ombwe la uongozi, nilitegemea kijana Nape atuongoze bila kujali itikadi za vyama, lakini badala yake amekua ni mtu wa kauli za ajabu ajabu na Hoja nyepesi nyepesi za kulipana visasi vya kisiasa.. SHAME ON U NAPE na CCM yako..
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,881
Likes
2,363
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,881 2,363 280
Yaani anashangaza kweli,ukiona hata vitu anavyopost wala huwezi ukamfaninisha na kijana aliyeishia la saba.
Before nilikua namheshimu sana Nape.. Toka awe katibu mwenezi, Amejishushia sana heshima! Anaongea vitu ambavyo kwa kijana kama yeye havifai.. Kutokana na Ombwe la uongozi, nilitegemea kijana Nape atuongoze bila kujali itikadi za vyama, lakini badala yake amekua ni mtu wa kauli za ajabu ajabu na Hoja nyepesi nyepesi za kulipana visasi vya kisiasa.. SHAME ON U NAPE na CCM yako..
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,320
Likes
751
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,320 751 280
ha ha ha nimebaki nacheka tu maana!!!
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Nape ni dikteta, haambiliki wala hashauriki na anaogopa sana kukosolewa.
Kwa kifupi ana superiority complex. Anajiona yeye ni bora na mwenye akili kuliko watu wote duniani
 
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
292
Likes
15
Points
35
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
292 15 35
Mara nying watu kama nyie huwa hampingi hoja zake kwa hoja bali n kwa matuc..sasa kama mnam2kana kwa nn hacwa remove?...na mbna hauzungumzii uktoa thread jf ya kuwarekebsha chadema walpokosea unapgwa ban!nyie mna chuk zenu bnafc na huyu jamaa kwa kuwa anawaumiza vchwa yan anawakalsha sana2...
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,881
Likes
2,363
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,881 2,363 280
Tatizo lake ni kukataa ushauri na kudharau watu

Nape ni dikteta, haambiliki wala hashauriki na anaogopa sana kukosolewa.
Kwa kifupi ana superiority complex. Anajiona yeye ni bora na mwenye akili kuliko watu wote duniani
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,881
Likes
2,363
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,881 2,363 280
Kwani hapo kuna tusi umeliona?sasa hivi kashaunfriend huyo

Mara nying watu kama nyie huwa hampingi hoja zake kwa hoja bali n kwa matuc..sasa kama mnam2kana kwa nn hacwa remove?...na mbna hauzungumzii uktoa thread jf ya kuwarekebsha chadema walpokosea unapgwa ban!nyie mna chuk zenu bnafc na huyu jamaa kwa kuwa anawaumiza vchwa yan anawakalsha sana2...
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Mara nying watu kama nyie huwa hampingi hoja zake kwa hoja bali n kwa matuc..sasa kama mnam2kana kwa nn hacwa remove?...na mbna hauzungumzii uktoa thread jf ya kuwarekebsha chadema walpokosea unapgwa ban!nyie mna chuk zenu bnafc na huyu jamaa kwa kuwa anawaumiza vchwa yan anawakalsha sana2...
Ningekuwa Moderator ningekutaka uthibitishe na ukishindwa unakuna ban...pumbavu zako
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
Yaani anashangaza kweli,ukiona hata vitu anavyopost wala huwezi ukamfaninisha na kijana aliyeishia la saba.
Kijana alieyeishia Darasa la 7 ana busara kuliko Nape, siku zinapozidi kwenda mbele na kiburi chake kinazidi na heshima yake inapungua kwa Ari zaidi Kasi zaidi. Pumbafu sana
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,881
Likes
2,363
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,881 2,363 280
hakuwa kama zamani,zamani alikuwa anajicontrol sana ila siku hizi anaropoka sana

Kijana alieyeishia Darasa la 7 ana busara kuliko Nape, siku zinapozidi kwenda mbele na kiburi chake kinazidi na heshima yake inapungua kwa Ari zaidi Kasi zaidi. Pumbafu sana
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,219
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,219 1,919 280
<span style="font-family: comic sans ms"><font size="3"><b>Kijana alieyeishia Darasa la 7 ana busara kuliko Nape, siku zinapozidi kwenda mbele na kiburi chake kinazidi na heshima yake inapungua kwa Ari zaidi Kasi zaidi. Pumbafu sana</b></font></span>
hahahahahaaaa!
Aseeee! Umenichekesha sana!
 
Ndaki

Ndaki

Member
Joined
May 5, 2009
Messages
80
Likes
0
Points
13
Ndaki

Ndaki

Member
Joined May 5, 2009
80 0 13
Nape kama anachukia, anaonyesha kuwa ni maskini wa Hoja, msimlaumu uwezo wake ndo unaishia hapo - gap- afanyeje?
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,881
Likes
2,363
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,881 2,363 280
utakuta anaanza kukuambia ''mungu akusamehe''
Nape kama anachukia, anaonyesha kuwa ni maskini wa Hoja, msimlaumu uwezo wake ndo unaishia hapo - gap- afanyeje?
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
View attachment 37124 Nape siku zote anakuwa na majibu mabaya,ukipinga hoja yake facebook anakuremove kwenye friends zake,Hivi mpaka lini ataweza kukibia hoja za watu?kama anashindwa kumjibu mwananchi wa kawaida je anaweza kuwajibu viongozi wa ngazi za juu?
Kumbe wanaagiza Madereva kutoka South Africa kuja kuwaendesha kwani Tanzania hakuna Madereva? Duuh nilikuwa sijui mkuu. Daaah Magamba wanahamisha ajira zetu kila kukicha
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,252