Chato: Rais amwaga misaada kwenye shule aliyosoma

Chato: Rais amwaga misaada kwenye shule aliyosoma

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Posts
1,432
Reaction score
993
Rais Magufuli aimwagia neema shule aliyosomea

Monday , 9th Jan , 2017
Rais wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli amefanya ziara ya kushtukiza katika Shule ya Msingi Chato, ambapo ndipo aliposoma kuanzia darasa la kwanza hadi la saba na kuzungumza na walimu na wanafunzi wa shule hiyo.




JPM%20Chato%20shule%203.jpg

Rais Magufuli (Katikati) akitokelezea na wanafunzi wa Shule ya Msingi Chato



Rais Dkt Magufuli ameahidi kujenga madarasa matatu na ofisi moja ya walimu katika Shule hiyo kufuatia ombi la walimu kuwa shule hiyo inakabiliwa na uhaba wa vyumba vya madarasa ikilinganishwa na idadi ya wanafunzi wanaosoma shuleni hapo.

Aidha Dkt. Magufuli amewaasa wanafunzi kutilia mkazo masomo ili waweze kufaulu na kuwataka walimu kuhakikisha wanatumia vyema fedha zinazotolewa na Serikali kila mwezi katika kutoa elimu bila malipo na pasiwe na wanafunzi hewa kama ilivyo kwa baadhi ya shule ambazo zimegundulika kuwa na wanafunzi hewa katika uhakiki uliofanywa na serikali.

JPM%20chato%20shule%202.JPG


Rais Magufuli akigonga kengele ya shule mara baada ya kuwasili shuleni hapo

Kwa upande wake Mwalimu Mkuu wa Shule ya Msingi Chato, Bwana Mwita Chacha amemshukuru Rais Dkt.Magufuli kwa msaada aliowapatia katika kukabiliana na uhaba wa madarasa uliokuwa unaikumba shule hiyo, pia kuitembelea shule yao jambo ambalo limewatia moyo walimu na wanafunzi shuleni hapo.

Rais Magufuli pia ametembelea eneo la Stand ya zamani na kuzungumza na baadhi ya wananchi waliokuwepo eneo hilo na kutoa msaada kwa kikundi cha wasafisha viatu ili kuongeza mtaji wa biashara yao.

Jpm%20chato%20viatu.jpg


Rais Magufuli akiwa kwenye kibanda cha kupigia viatu kiwi pamoja na wakazi wengine wa Chato, katika eneo la stendi ya zamani. Hapo ndipo Rais Magufuli alikuwa akipatumia kusafisha viatu vyake kabla hajawa Rais
 
dah magufuli hatukuchukii ila tunakupinga Kwa hoja hongeera mkuu picha zimenigusa. Vipi kuhusu lema kumwachia na billicanas umrudishie mbowe yani itakuwa mzuqa mkuu . Nakutakia mapumziko mema chato
 
Kagonga kengele mwenyewe.....nilisikia alikuwa timekeeper enzi hizo
bulldozer,tingatinga,timekeeper,the list goes on and on...viva Magufuli viva!
Mkuu amekuwa Timekeeper tena?
mshapata a.k.a mpya,enhe?
Kick hizo,
Mara time keeper
Mara shoe shine..
timekeeper,bulldozer,naona a.k.as zinazidi kuchipuka!
dah magufuli hatukuchukii ila tunakupinga Kwa hoja hongeera mkuu picha zimenigusa. Vipi kuhusu lema kumwachia na billicanas umrudishie mbowe yani itakuwa mzuqa mkuu . Nakutakia mapumziko mema chato
Kwani Magufuli ni Mahakama?
Kwani Magufuli ni NHC?
 
Rais Magufuli aimwagia neema shule aliyosomea

Monday , 9th Jan , 2017
Rais wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli amefanya ziara ya kushtukiza katika Shule ya Msingi Chato, ambapo ndipo aliposoma kuanzia darasa la kwanza hadi la saba na kuzungumza na walimu na wanafunzi wa shule hiyo.


JPM%20Chato%20shule%203.jpg

Rais Magufuli (Katikati) akitokelezea na wanafunzi wa Shule ya Msingi Chato



Rais Dkt Magufuli ameahidi kujenga madarasa matatu na ofisi moja ya walimu katika Shule hiyo kufuatia ombi la walimu kuwa shule hiyo inakabiliwa na uhaba wa vyumba vya madarasa ikilinganishwa na idadi ya wanafunzi wanaosoma shuleni hapo.

Aidha Dkt. Magufuli amewaasa wanafunzi kutilia mkazo masomo ili waweze kufaulu na kuwataka walimu kuhakikisha wanatumia vyema fedha zinazotolewa na Serikali kila mwezi katika kutoa elimu bila malipo na pasiwe na wanafunzi hewa kama ilivyo kwa baadhi ya shule ambazo zimegundulika kuwa na wanafunzi hewa katika uhakiki uliofanywa na serikali.

JPM%20chato%20shule%202.JPG


Rais Magufuli akigonga kengele ya shule mara baada ya kuwasili shuleni hapo

Kwa upande wake Mwalimu Mkuu wa Shule ya Msingi Chato, Bwana Mwita Chacha amemshukuru Rais Dkt.Magufuli kwa msaada aliowapatia katika kukabiliana na uhaba wa madarasa uliokuwa unaikumba shule hiyo, pia kuitembelea shule yao jambo ambalo limewatia moyo walimu na wanafunzi shuleni hapo.

Rais Magufuli pia ametembelea eneo la Stand ya zamani na kuzungumza na baadhi ya wananchi waliokuwepo eneo hilo na kutoa msaada kwa kikundi cha wasafisha viatu ili kuongeza mtaji wa biashara yao.

Jpm%20chato%20viatu.jpg


Rais Magufuli akiwa kwenye kibanda cha kupigia viatu kiwi pamoja na wakazi wengine wa Chato, katika eneo la stendi ya zamani. Hapo ndipo Rais Magufuli alikuwa akipatumia kusafisha viatu vyake kabla hajawa Rais

Rais Magufuli aimwagia neema shule aliyosomea

Monday , 9th Jan , 2017
Rais wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli amefanya ziara ya kushtukiza katika Shule ya Msingi Chato, ambapo ndipo aliposoma kuanzia darasa la kwanza hadi la saba na kuzungumza na walimu na wanafunzi wa shule hiyo.


JPM%20Chato%20shule%203.jpg

Rais Magufuli (Katikati) akitokelezea na wanafunzi wa Shule ya Msingi Chato



Rais Dkt Magufuli ameahidi kujenga madarasa matatu na ofisi moja ya walimu katika Shule hiyo kufuatia ombi la walimu kuwa shule hiyo inakabiliwa na uhaba wa vyumba vya madarasa ikilinganishwa na idadi ya wanafunzi wanaosoma shuleni hapo.

Aidha Dkt. Magufuli amewaasa wanafunzi kutilia mkazo masomo ili waweze kufaulu na kuwataka walimu kuhakikisha wanatumia vyema fedha zinazotolewa na Serikali kila mwezi katika kutoa elimu bila malipo na pasiwe na wanafunzi hewa kama ilivyo kwa baadhi ya shule ambazo zimegundulika kuwa na wanafunzi hewa katika uhakiki uliofanywa na serikali.

JPM%20chato%20shule%202.JPG


Rais Magufuli akigonga kengele ya shule mara baada ya kuwasili shuleni hapo

Kwa upande wake Mwalimu Mkuu wa Shule ya Msingi Chato, Bwana Mwita Chacha amemshukuru Rais Dkt.Magufuli kwa msaada aliowapatia katika kukabiliana na uhaba wa madarasa uliokuwa unaikumba shule hiyo, pia kuitembelea shule yao jambo ambalo limewatia moyo walimu na wanafunzi shuleni hapo.

Rais Magufuli pia ametembelea eneo la Stand ya zamani na kuzungumza na baadhi ya wananchi waliokuwepo eneo hilo na kutoa msaada kwa kikundi cha wasafisha viatu ili kuongeza mtaji wa biashara yao.

Jpm%20chato%20viatu.jpg


Rais Magufuli akiwa kwenye kibanda cha kupigia viatu kiwi pamoja na wakazi wengine wa Chato, katika eneo la stendi ya zamani. Hapo ndipo Rais Magufuli alikuwa akipatumia kusafisha viatu vyake kabla hajawa Rais
Hapo wanafunzi amewatia MORALI ya kusoma kwa bidii.
Maana hapo ndo msingi wake ulipoanzia.
Nao wangetaka WAFANIKIWE maishani.
Safi sana!
 
Back
Top Bottom