Chaos at the Boarder

Chaos at the Boarder

Hahahahaaa, hili tangazo kuna watu tunalipenda sana lije. Haiwezekani nchi yetu ikawa na njaa hali yakuwa wakuja wamejazana kwenye kimji cha wazaramo na kuacha kulima huko.
Nahisi ndo maana anafanya harakati fasta za kuhamishia serikali yake Idodomya maana anajua yeye na wenzake wanaoishi kule kwenye shombo ya samaki itabidi wajitimue pia. Trump mwenyewe nasikia asili ya wazazi wake ni wakimbizi kutoka Ujerumani. haahaa
 
Ndiyo , mhanga (victim). Au kiswahili changu ni cha watoto wa Kagame?
Aisee sio rahisi. .mimi biashara ya kujipeleka utumwani na mimi ni mfalme nyumbani. ...NO AND NO WAYS KABISA. .Lahula. .a salale. .
 
Aisee sio rahisi. .mimi biashara ya kujipeleka utumwani na mimi ni mfalme nyumbani. ...NO AND NO WAYS KABISA. .Lahula. .a salale. .
Haahaahaa. Tutabanana hapa hapa. He won't dare us.
 
Haahaahaa. Tutabanana hapa hapa. He won't dare us.
Yop.
Mitul Shah S 20170110_194016.jpg
 
Kama hamtakiwi Marekani na kwenu hamjafukuzwa rudini tu mkazijenge nchi zenu.

Kama na nyie mtaweza wazuieni wamarekani wasije kwenu tena mkiweza hata waliopo wafukuzeni kabisa.

Kwani lazima kwenda Marekani?
Acheni ubahau hata kwenu maisha yapo!
Hamna haja ya kuwafukuza wamarekani kwani wao wameomba uraia wa hapa nchini kwetu? ...ni hao viherehere vyao vya KUUKANA KABISA NCHI ZAO NA KUHAMIA HUKO. ..WATA JIJUU KWA KWELI. ..
SISI HATUPO KABISA MAANA WAMETUKANA NA WANATAKA KUWA RAIA WA MAREKANI. ..BASI WA HAVE A NICE LIFE HUKO HUKO. ..
 
Hii inaweza kumpa majaribu ya hali ya juu maana inaweza isiwe ni Marekani tu bali katika nchi zote ambazo ana biashara zake.
Trump nimem-downgrade manake amezilenga weak countries ambazo haziwezi ku-fight back!!! Ukiondoa Iran, nyingine zote ni yatima... hivi mtu unaweza kujisifu strong leader kwa kuipiga ban Somalia au Yemen!!!!

Mwaka jana tu hapa alinukuliwa akisema "Who blew up the World Trade Center? It wasn’t the Iraqis, it was Saudi – take a look at Saudi Arabia, open the documents,” lakini leo amewagwaya manake akipiga hesabu, Saudia kuna Wamarekani zaidi ya 30K ambao wana-enjoy tax free salaries! Akichanganya biashara zake na zile za US-Saud pamoja na zigo la deni wanalodaiwa na Saudia, imembidi kuwa mpole na kuwafia fia akina Syria!

Tena hata huu uhusiano anaujaribu kuujenga na Russia sidhani kama watawezena manake interest na partnership yao middle east ipo tofauti!!
 
Kwani alichofanya trump na walichofanya waingereza kwenye BREXIT Tifauti ni nini??? Moja ya sababu lukuki zilizowafanya waingereza kujitoa kwenye umoja wa EU ni Sera mbovu za EU kugawana wakimbizi inapotokea nchi mwanachama wa EU ameshindwa idadi ya wakimbizi... Mfano mzuri ni wakimbizi waliochukukiwa na nchi ya German



Tukubali tukatae tunakoelekea developing countries lazima tujielewe ili tuwe na maendeleo na sio kuegemeza fikra zetu twende america.


Naanza kuamini kuwa Neo colonialism bado inafanya kazi kwa kiwango kikubwa sana.
 
Green card holders wanaotoka kwenye zile nchi saba wanapaswa ku apply waiver ya hiyo executive action.

Habari za kwamba kila green card holder aliyepo nje ya Marekani kutoruhusiwa kurudi ni ama ni uongo au itakuwa ni matokeo ya sintofahamu iliyoibuka.

Ila kama utanipa source iliyo reliable inayosema kwamba kila green card holder ni marufuku kurudi Marekani, nitashukuru.

Lakini najua huwezi kunipa hiyo source kwa sababu hivyo ilivyodaiwa ni sivyo.
Kama ulivyosema, kuna some confusion lakini nilivyoelewa ni kwamba, hapa kuna makundi mawili ya Green Card holders! Kundi la kwanza, ni kama wewe NN endapo una GC lakini before Trump's order, say ulikuwa Syria!

Ukirudi US, utatakiwa ku-apply for a waiver!!

Kundi la pili la GC Holders ni wale wanaotoka kwenye zile nchi 7. Endapo Trumpr's order iliwakuta wakiwa nje ya US; hawa wana kazi kubwa zaidi kuingia tena US kuliko hiyo ya ku-apply for waiver!!
 
Moja ya sababu lukuki zilizowafanya waingereza kujitoa kwenye umoja wa EU ni Sera mbovu za EU kugawana wakimbizi inapotokea nchi mwanachama wa EU ameshindwa idadi ya wakimbizi... Mfano mzuri ni wakimbizi waliochukukiwa na nchi ya German
Ujerumani hata angekataa wakimbizi ni sawa tu manake mchango wake katika kuzalisha wakimbizi ni mdogo sana!

Kinyume chake, US, UK na France hawa ndio chanzo kikubwa cha uzalishaji wa wakimbizi kutoka Mashariki ya Kati kwahiyo wasikwepe majukumu... kama waliona raha kupanda kwavile shamba lilikuwa halijajaa maji, wasione taabu kuvuna kwenye shamba lililojaa maji manake ni hiyo mimaji wanayoikwepa ndiyo iliyozalisha hayo mavuno wanayotaka kuyasusa!!!!
 
Huyu jamaa hatofautiani sana na mtukufu wetu......

Mihemko na jazba ndio vinavyomsukuma kufanya maamuzi.......

Sidhani kama anafikiria kabla ya kutenda.....zaidi ya kutenda analoliongea......

Raisi wa nchi kama AMERICA mwenye ushawishi mkubwa ulimwenguni na pia anategemewa kuwa ni mwenye kuzijua vyema siasa za ulimwenguni......anashindwaje kulichanganua jambo jepesi kama hili.....!!??

America ni taifa la wahamiaji....ambapo ukichimbua unaweza kukuta hata yeye wazee wake walihamia......sasa anashindwaje kuheshimu wahamiaji wanaoteseka kwenye mataifa yao kwa sababu mbali mbali......

Natambua usalama wa taifa la unatakiwa uwekwe mbele lakini si kwa sera na sheria kama hizi kandamizi........

CHUKI HUPOFUA MACHO NA KUCHAFUA MOYO......
babu yake alikuwa migrant
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom