Chaos at the Boarder

Chaos at the Boarder

Kwa kweli sheria ni kama kapu linalokusanya waliokuwemo na waso kuwemo.....ukizingatia hali ya usalama wa dunia sasa hivi......

Sidhani kama hii sheria itasaidia kile ambacho raisi amekikusudia bali nadhani itaongeza matatizo na utawala utakuwa mgumu.....

Kuna malaki na maelfu ya wananchi wanaoteseka huko Syria wanaohitaji huu msaada......na sheria hii ni kama kitanzi cha matumaini yao......

Ni kama vile dunia imewatenga.....
 
Ni vizuri kwa waarabu kujifunza na kuacha unafiki, wao ndio wamechangia kwa kushirikiana na USA kuzifanya nchi zao uwanja wa vita na eneo la kutestia silaha kwa USA kujifanya muokozi kwao sasa leo kawageuka..
 
Muongo mkubwa
Mchonganishi ndani ya nchi na ulimwenguni..
Jeuri
Kiburi

Anajitizama mwenyewe - All about him

Je ni mzuri ktk biashara, bado na reserve my judgement !
 
Unachosema ni kweli Mkuu, lakini anatimiza matakwa ya lile kundi kubwa lililomchagua maana alizungumza sera hizi katika kampeni zake sasa anatimiza. Baadhi wanadai nchi mbazo anafanya biashara zake hakuzigusa (Saudi Arabia na Pakistan) Sidhani kama alitegemea kungekuwa na upinzani kiasi hiki.
Kuna kampeni inaendelea ya ku-boycott bidhaa na biashara zake nafikiri hiyo itamnyoosha kidogo, Halafu nimepanda Jaji alivyotoa ufafanuzi wa kisheria wa kuwaacha watu wenye legal Documents waingie [emoji122] [emoji122]
 
Hii inaweza kumpa majaribu ya hali ya juu maana inaweza isiwe ni Marekani tu bali katika nchi zote ambazo ana biashara zake.

Kuna kampeni inaendelea ya ku-boycott bidhaa na biashara zake nafikiri hiyo itamnyoosha kidogo, Halafu nimepanda Jaji alivyotoa ufafanuzi wa kisheria wa kuwaacha watu wenye legal Documents waingie [emoji122] [emoji122]
 
Hata bila kuvuruga, Marekani imejengwa katika misingi ya UTU haiingii akili kumfukuza mkimbizi kwa sababu yoyote Ile. Hizo nchi zote zilipigwa X zinahitaji msaada mkubwa na sio kuwatelekeza

Hata bila kuvuruga, Marekani imejengwa katika misingi ya UTU haiingii akili kumfukuza mkimbizi kwa sababu yoyote Ile. Hizo nchi zote zilipigwa X zinahitaji msaada mkubwa na sio kuwatelekeza
Misingi ya UTU. ..wakati yeye hawezi kupata chakula bila KUUWA. ..huwo ni UWONGO ULIO PITWA NA WAKATI. ...
 
Kwa kweli sheria ni kama kapu linalokusanya waliokuwemo na waso kuwemo.....ukizingatia hali ya usalama wa dunia sasa hivi......

Sidhani kama hii sheria itasaidia kile ambacho raisi amekikusudia bali nadhani itaongeza matatizo na utawala utakuwa mgumu.....

Kuna malaki na maelfu ya wananchi wanaoteseka huko Syria wanaohitaji huu msaada......na sheria hii ni kama kitanzi cha matumaini yao......

Ni kama vile dunia imewatenga.....
Hapo kachemka mno.

Na sidhani kama hata walikuwa wamejiandaa na ndo maana unaona kuna sintofahamu kubwa.

Sitashangaa kama ishu ikienda hadi Supreme Court.
 
Hapo kachemka mno.

Na sidhani kama hata walikuwa wamejiandaa na ndo maana unaona kuna sintofahamu kubwa.

Sitashangaa kama ishu ikienda hadi Supreme Court.

Huyu jamaa hatofautiani sana na mtukufu wetu......

Mihemko na jazba ndio vinavyomsukuma kufanya maamuzi.......

Sidhani kama anafikiria kabla ya kutenda.....zaidi ya kutenda analoliongea......

Raisi wa nchi kama AMERICA mwenye ushawishi mkubwa ulimwenguni na pia anategemewa kuwa ni mwenye kuzijua vyema siasa za ulimwenguni......anashindwaje kulichanganua jambo jepesi kama hili.....!!??

America ni taifa la wahamiaji....ambapo ukichimbua unaweza kukuta hata yeye wazee wake walihamia......sasa anashindwaje kuheshimu wahamiaji wanaoteseka kwenye mataifa yao kwa sababu mbali mbali......

Natambua usalama wa taifa la unatakiwa uwekwe mbele lakini si kwa sera na sheria kama hizi kandamizi........

CHUKI HUPOFUA MACHO NA KUCHAFUA MOYO......
 
Kuna jirani yangu alipata green card alivyoondoka kauza na nyumba kbs...mungu amlinde tu huko marekani
 
Dawa ya moto ni moto, nauna Vita ya dunia inanukia, maana tukimgomea kuimport products zake zote na tukawatimua wamarekani ili nao warejee kwako, hawatavumilia! Ila dawa ndo hiyo, wanajeshi wao wote kokote duniani ktk mataifa yote tuwatimue warejee kwao, nao tuwe tunawakagua kitaalamu waingiapo ktk nchi zetu!
 
Hapo kachemka mno.

Na sidhani kama hata walikuwa wamejiandaa na ndo maana unaona kuna sintofahamu kubwa.

Sitashangaa kama ishu ikienda hadi Supreme Court.
We si ndio ulikuwa kiherehere kutetea hilo Nyama trump,fck trump
 
Huo ni uongo.

Wapi wamesema yeyote mwenye GC hataruhusiwa tena kuingia Marekani?

Kumbe watu huwa mnasoma vitu bila kuvielewa!

Nyani Ngabu , hii sio uongo ni kweli kabisa. Jioni hii nilikuwa JFK nimeshuhudia live mziki uliokuwepo. Hiyo ban haiwahusua GC holders na legal immigrants wengine waliopo marekani tu. Lakini kwa waliopo nje ndege zote zimeshaambiwa wasichukue watu hao.
 
Trump amefanikiwa alidhani Siasa nayo ni Rahisi kihivyo amekuja kuivuruga Dunia na kuweka matabaka yaliyofutika kitambo sana biashara ya usafiri wa anga inashuka usumbufu wanaupata hata wanaopitia USA na kuendelea na safari zao huyu jamaa ni ovyo sana..
 
Dawa ya moto ni moto, nauna Vita ya dunia inanukia, maana tukimgomea kuimport products zake zote na tukawatimua wamarekani ili nao warejee kwako, hawatavumilia! Ila dawa ndo hiyo, wanajeshi wao wote kokote duniani ktk mataifa yote tuwatimue warejee kwao, nao tuwe tunawakagua kitaalamu waingiapo ktk nchi zetu!
Kauli yako ishindwe milele. ..sisi ma green card hatuyataki. .hao walizonazo wanampango wa kuzikana nchi walizotoka au kama siyo hivyo huwa wanabaki kama raia wa nchi mbili. .hivyo ni hatari kwa usalama. ...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom