Channel Ten ndani ya DSTV


Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,960
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,960 280
Mkuu fafanua bana, nitabaki naisubiri ITV na EATV tu.
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
tunaipatia namba ngapi vile
 
Ben Mugashe

Ben Mugashe

Verified Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
990
Likes
169
Points
60
Ben Mugashe

Ben Mugashe

Verified Member
Joined Oct 9, 2008
990 169 60
IPP media wanasubiri nini? maana TBC hawana news za maana ss wenye dstv inatubidi tuwe na vingamuzi viwili kimoja dstv na kingine chenye kuonyesha ITV especially news!!
 
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
857
Likes
22
Points
0
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
857 22 0
channel 10 nayo yakuangalia kila muda sky news
 
M

microX

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2011
Messages
435
Likes
158
Points
60
M

microX

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2011
435 158 60
Katika Tv zenye ubora mbovu wa picha Tanzania Channel Ten inaongoza ,picha zao ni tifu tifu balaa
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,643
Likes
343
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,643 343 180
Katika Tv zenye ubora mbovu wa picha Tanzania Channel Ten inaongoza ,picha zao ni tifu tifu balaa
vipi clouds tv? tv za tanzania ni full majanga na kuingia DSTV ni kujidhalilisha.

Star tv muda wote-DW TV
Channel ten muda wote-Sky News
ITV muda wote-BBC/CNN
TBC muda wote-CCTV
Capital muda wote-BBC
EATV-muda wote miziki
Clouds muda wote Miziki

bora kukaa JF
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,960
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,960 280
vipi clouds tv? tv za tanzania ni full majanga na kuingia DSTV ni kujidhalilisha.

Star tv muda wote-DW TV
Channel ten muda wote-Sky News
ITV muda wote-BBC/CNN
TBC muda wote-CCTV
Capital muda wote-BBC
EATV-muda wote miziki
Clouds muda wote Miziki

bora kukaa JF
Asante, JF yenyewe pia kuna watu wanaiita inaupendeleo! Ni kawaida ya watu wote kuothamini walivyonavyo, tunaona kama walivyonanvyo wengine ndio vizuri.
 
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
933
Likes
286
Points
80
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
933 286 80
jf ndio Habari ya mjini
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,990
Likes
5,395
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,990 5,395 280
Ukweli bado chanel zetu zina viwango duni kuonekana DSTV,nikiangalia CITIZEN na K24 sioni chanel ya Tanzania inayoweza kuwafikia.ITV,Channel Ten,TBC,Clouds TV wote hamna kitu.
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
280
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 280 180
Channel 10 kwani ina manufaa gani zaidi?
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Ukweli bado chanel zetu zina viwango duni kuonekana DSTV,nikiangalia CITIZEN na K24 sioni chanel ya Tanzania inayoweza kuwafikia.ITV,Channel Ten,TBC,Clouds TV wote hamna kitu.
Hakika mkuu ILA ITV wanaweza/wako vizuri sema umakini wa habari -kuwa bias kwa kiasi fulani
na reporters wao kutokuwa 'kosistensi'
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,990
Likes
5,395
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,990 5,395 280
Hakika mkuu ILA ITV wanaweza/wako vizuri sema umakini wa habari -kuwa bias kwa kiasi fulani
na reporters wao kutokuwa 'kosistensi'
ITV ilikuwa the best TV miaka ya nyuma sio sasa walikuwa na vipindi vizuri Maigizo-Kaole,Football-UEFA Champs League,Tamthilia,Jiji Letu na vinginevyo sidhani kama kwa sasa wanafikia standard za wakati huo
 

Forum statistics

Threads 1,251,561
Members 481,767
Posts 29,776,053