Tajiri wa Magomeni
JF-Expert Member
- Aug 21, 2019
- 4,274
- 2,942
- Thread starter
- #41
wazungu hawana noma binti analala na boyfriend wake nyumbani kwa baba ake.asubuhi baba ake anamuuliza did you enjoyed??[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Mkuu unajua waswahili tuna maisha fulani ya ajabu sana ilipaswa wazaz wasiwabane sana binti zao kikubwa kuwaelimisha inatosha wao watajitunza wenyewe sasa kitendo cha kumbana sana binti ni mbaya anapopata mda basi hana cha kupoteza ni kutumia muda mujarabu kabisa mwisho wa siku mimba