Changamoto za Kuoa/Kuolewa na Mtu wa Shift za Usiku...

Changamoto za Kuoa/Kuolewa na Mtu wa Shift za Usiku...

kiwatengu

Platinum Member
Joined
Apr 6, 2012
Posts
19,489
Reaction score
18,380
Wadau!

Hivi kabla ya kuoa\kuolewa kuna haja ya kuangalia kazi anayoifanya mwenzi wako kama ni ya shift au lah?

Kuna kazi ambazo zinafanywa kwa shift mfano Polisi, Daktari, Nesi + baadhi ya kazi za viwandani, zinazofanywa usiku...
Hili likoje wadau?

Unaoa\unaolewa lakini baadhi ya siku inakulazimu kulala mwenyewe, kumbuka shift nyingine ni za wiki (anakuwa night wiki nzima)...

Je, kuna umuhimu wowote wa kulizangatia hili kabla yakuingia kwenye ndoa?

Do this bring any challenge in marriage?

CC: shansarie, KOKUTONA, Heaven on earth, Passion Lady, Lady doctor...
 
Last edited by a moderator:
kazi nayofanya kwa sasa ina shift za uck but sijawahi kufikiria athari zake.
Ngoja wazoefu waje watujuze.
 
Ngoja waje wale ambao wapo Shift ya Usiku humu Jf, mi nimemaliza muda wangu

Mi niko kazini mida hii. Ndoa yangu haijawahi kuterereka. Wakati naoa sikuwa nafanya kazi za shift. Changamoto za maisha zikanilazimisha nifanye kazi ya shift. Shift siyo kigezo cha kutetereka kwa ndoa.
 
nimecheka sana umesahau watu wa makampuni ya simu,
ila kwa kifupi kazi za usiku ni changamoto sana katika maisha ya ndoa
lakini cha muhimu ni uaminifu tu mara nyingine unaweza kuzikwepa mara nyingine huwezi kuzikwepa inabidi ufanye.
binafsi nshazifanya sana hizo za wk nzima zinachosha mwili mno sio tu ktk ndoa bt hope sitorudi tena huko.
ila my dear kiwatengu trust na kujiheshimu ni muhimu sana.hayo mengine mnaweza mkapanga ratiba.
binafsi sipendi 9t shift usingizi naupenda mno
 
Last edited by a moderator:
Hahaaa nimecheka
Nway, uaminifu ndo kitu cha mhimu.
Ila kwangu mi inategemea kuna baadhi ya kazi za shift naziogopa sn
Ni Mungu tu atusaidie
 
@kiwatengu acha woga...
Ndoa ni maelewano, uaminifu na upendo baaasi

Unaweza ukaona wa kurudi saa 9 na nusu akwa pasua kichwa vile vile..na wa night shift akawa decent tu.

Cha muhimu ni maelewano kati yenu, upendo, uaminifu na kujipanga.
 
Wadau!

Hivi kabla ya kuoa\kuolewa kuna haja ya kuangalia kazi anayoifanya
mwenzi wako kama ni ya shift au lah?

Kuna kazi ambazo zinafanywa kwa shift mfano Polisi, Daktari, Nesi +
baadhi ya kazi za viwandani, zinazofanywa usiku...
Hili likoje wadau?

Unaoa\unaolewa lakini baadhi ya siku inakulazimu kulala mwenyewe,
kumbuka shift nyingine ni za wiki (anakuwa night wiki nzima)...

Je, kuna umuhimu wowote wa kulizangatia hili kabla yakuingia kwenye
ndoa?

Do this bring any challenge in marriage?

CC: shansarie,
KOKUTONA, Heaven on
earth
, Passion Lady,
Lady doctor...

ina changamoto sana rafiki yangu aliachana na mkewe kwa kesi kama hyo, jamaa shift za usiku haziishi demu hataki kulala peke yake, dem akasema kwa vile siitaji kukusaliti katika penzi bora tuachane nitafute asiye na kazi za namna hyo.
 
Last edited by a moderator:
Working night shift mi sioni kama kunaweza kusababisha tatizo lolote kwenye mahusiano/ndoa ila kama kuna luck of trust lazima migogoro na migongano iwemo, kikubwa ni uaminifu tu na tuache kuwa na imaginations mbaya, maana unaweza kuta mke yuko kazini usiku basi mume mawazo na hisia zote anawaza mkewe anagongwa! Tuache hizi fikra potofu tuimalishe mahusiano yetu!
 
Kwani mapenzi kwenye ndoa ni usiku tu? Kama mtu mnawatoto unaweza pata muda kuwa nao jioni na weekend.

Hapo hakuna tabu, na kukukata kimwili hata wapo wanaolala pamoja mchana kuchangamsha miili yao na usiku wapo tu. Usiku wa kula raha kwanza ni mdogo sana.

Wengi wanaofanya kazi usiku wanaweza rudi home kulala na kuwepo katika maisha ya kuwachukua watoto wao shule mchana, hakuna kitu katika ndoa mkiwa na familia watoto wenu kuspend time na wazazi au kujua baba/mama tunaonana nao. Wengi wanafanya 9-5 wanarudi home usiku saa moja mbili ukiweka shida ya usafiri au gari kwenye foleni. Sasa watoto wanaona wazazi kwa saa nzima, weekend ndio hao hata home work hawasidiwi. So bora hata hao wanaofanya usiku hata mzazi mwingine akiwa ni wa asubuhi basi mmoja anaweza saidia homework etc.

Haya mie nasema tu nipo katika kundi la kuamka nitakapo kufanya shughuli zetu.
 
Ingekuwa hivyo basi vigagula wasingeoa wala kuolewa maana wenyewe usiku ndio wapo bize kwenda kuwanga...
 
Wadau!

Hivi kabla ya kuoa\kuolewa kuna haja ya kuangalia kazi anayoifanya mwenzi wako kama ni ya shift au lah?

Kuna kazi ambazo zinafanywa kwa shift mfano Polisi, Daktari, Nesi + baadhi ya kazi za viwandani, zinazofanywa usiku...
Hili likoje wadau?

Unaoa\unaolewa lakini baadhi ya siku inakulazimu kulala mwenyewe, kumbuka shift nyingine ni za wiki (anakuwa night wiki nzima)...

Je, kuna umuhimu wowote wa kulizangatia hili kabla yakuingia kwenye ndoa?

Do this bring any challenge in marriage?

CC: shansarie, KOKUTONA, Heaven on earth, Passion Lady, Lady doctor...

dah,mi mwenyewe napiga nyt na hata sasa niko kwa kazi,hainipi shida katika ndoa ila changamoto kubwa ni kuzaa matoto yenye kiburi kama machawi,kwani mida ya kutafuta watoto wwe ndo uko mzigoni,ukirudi asubuh umechoka ndo unaanza kutafuta watoto,huku umechoka,huku makele kelele mtaani yaani unafyatua toto full kiburi ka gomamuli.
 
Imeandikwa, ni bora walalao wawili kuliko mmoja.
Source: The holy bible.
 
Back
Top Bottom