Habari za saa hizi ndugu zangu wapendwa habari za mihangaiko yenu, tafadhali ndugu zangu nimekuja kwenu Ninaomba msaada wenu Nina changamoto ya mahitaji nimepata changamoto ya Afya ndugu zangu
Ugonjwa huu unaitaji matunda na mboga mboga ili niweze kumudu na Mimi Sina uwezo, ndugu zangu Sina kazi Wala mishemishe yoyote ya kuniingizia kipato,
Tiba yake Mara nyingi ni upasuaji naogopa sana Sina fedha Sina dawa ya kunywa Wala aina yoyote ya dawa nimebaki nalia tu, chooni naogopa kwenda nawaza sana ndugu zangu naombeni msaada wenu 😭 🙏 ntashukuru ata wa dawa
0674615883 ntashukuruni sana
Ugonjwa huu unaitaji matunda na mboga mboga ili niweze kumudu na Mimi Sina uwezo, ndugu zangu Sina kazi Wala mishemishe yoyote ya kuniingizia kipato,
Tiba yake Mara nyingi ni upasuaji naogopa sana Sina fedha Sina dawa ya kunywa Wala aina yoyote ya dawa nimebaki nalia tu, chooni naogopa kwenda nawaza sana ndugu zangu naombeni msaada wenu 😭 🙏 ntashukuru ata wa dawa
0674615883 ntashukuruni sana