Chama cha wapanganji-chachawa

Chama cha wapanganji-chachawa

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Posts
2,900
Reaction score
445
Watu wanaohishi kwenye chumba za kupanga hawanabudi kuanzusha chama ambacho wanaweza kukitumia kupasa sauti zao hususani za kupambana na wenyenyumba wanapelekesha kila kukicha: Yaani wenye Nyumba wengi wamekua na kusumba ya kuweka taratibu zingine ambazo kwa hakika inakuwa ni mzigo kwa wapangaji: mara kodi zinapandishwa kila anapojisikia, mashariti ya kuingia na kutoka ndani ya nyumba, na usumbufu mwingi ambao hakika ktkt swala za haki za binadamu alipaswi kufumbiwa macho.
 
Kuna ndugu yangu mmoja kapanga chumba kimoja na haruhusiwi kusikiliza redio, kuangalia tv , kuwasha feni wala kuwasha friji. Maza house anakaa hapo hapo ila vyote anatumia TV, redio, feni, na mwanae anacherehani inayotumia umeme na kuzalisha vifaranga lakini ajabu bill wanalipa ni moja. I mean wana luku moja. Jamani hii sio haki. Hawa wenye nyumba baadhi yao wana nyanyasa mno
 
badilisheni jina bana ..CHACHAWA !!!! haijatulia na wanachama wenyewe watakuwa wana chachawa
 
Yaani hilo jina tu mnaonekana hamko srs kabisaaaaaaa eti chachawa lol.
 
Back
Top Bottom