Chama cha ACT Wazalendo chaboresha safu ya uongozi

Chama cha ACT Wazalendo chaboresha safu ya uongozi

Huo mfumo umewekwa na cdm?
Ccm tatizo sio watu ni mfumo,ndomana chadema husubiria watoke wawachukue,Leo chadema ukiwapa Membe watarukaruka mpaka vijambo viwatoke,niamini broo,zito mwenyewe anasaka watu ccm
 
Kwahiyo ACT wazalendo ndio imeshamezwa na Cuf ya Zanzibar?!!

Naona Zitto hamuachi dada yake kila anakoenda!
Zitto kisiasa kakulia chadema ambako kuna mbunge wa kudumu viti maalum grace kiwelu tangu 1995.
 
TWENDE KAZI TIMU YA USHINDIIIIIIIIIIIIIII
 
Mark my words, ACT original itakufa kifo ha taratibu wakato CUF-ACT anachukua chama. Kuna wakati hata Zitto atafukuzwa ACT kwa utovu wa nidhamu. Subiri mtaona. Zitto hamjui huyu Maalim.
KWENDAAAA MIJINGA MJINGA HAKUNA ANAEMFIKIA MAALIM KWA SIASA ZA USTAARABU VYENGINEVYO MBIVU MBICHI INGEKUA ISHAFAHAMIKA ZANZIBAR
UNAMFANANISHA MAALIM NA JIWE LENU??
ALIKUA KTK CCM SASA TUNASIKIA CCM MPYA NA MRP
UKWENDEEEEE TUU MVIVU WA KUFIKIRI
 
Yaah,. Hapa tayari muunganiko wa hesabu unakwenda vyema. Kuimarika ACT Zanzibar ni kuipa uhai harakati ya kudai demokrasia nchini. Safu ya mapambano kwa upinzani kule Zanzibar kama nguzo muhimu ya kudai Demopkrasia Tanzania inarejeshwa mara hii kupitia ACT wazalendo. Tuombe mwisho Mwema.

Hii ni kuimarika ACT na kuileta nguvu ya mapambano pamoja.

Imarisha ACT Zanzibar,
Imarisha Ukawa mpya
Jenga Upinzani imara bara na visiwani, ziba mianya, dai tume huru ya uchaguzi kwa harama yoyote ile. Ingia kwenye chaguzi ukiwa imara.
Unastahiki LIKE yanguu
 
Back
Top Bottom