Chalinze: ajali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chalinze: ajali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Oct 24, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    kuna ajali mbaya imetokea hapa karibu na shule ya pigo chalinze imehusisha magari matatu gari moja limeharibika sana sijafanikia kujua waliokuwemo humo kama wame salimika na na eneo moja vijiji vitatu kabla ya mto wami kuna ajali ya malori mawili moja likiwa limebeba mafuta lakini cha ajabu kabisa baada ya ajali hiyo watu walianza kuchota mfta na hii ilikuwa inafanyika mbele ya polisi zaidi ya watano..watz hatujifunzi kutokana namakosa...
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,511
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    liwalo na liwe
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    hao wanaochota mafuta ndio wana hatari zaidi
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hawa wa TZ hawakomi huwa yanawanguza sana hayo mafuta!
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    PHP:
    Cha ajabu kabisa baada ya ajali hiyo watu walianza kuchota mfta na hii ilikuwa inafanyika mbele ya polisi zaidi ya watano..watz hatujifunzi kutokana namakosa...
    Kufa kufaana!
     
  6. Jangakuu

    Jangakuu JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 497
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kutufahamisha zaid mkuu,majeruhi vip ?
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Risk taking
     
  8. SWEEPER

    SWEEPER JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wajasiriamali hao
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Picha picha
     
Loading...