Shunie
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 157,400
- 465,217
Kwema Ely za wwKabisa aiseee!!
Ila swali langu limenisaidia kujua rangi yako Shunie tehteh
Vipi kwema lakini mkuu
Kwema Ely za wwKabisa aiseee!!
Ila swali langu limenisaidia kujua rangi yako Shunie tehteh
Vipi kwema lakini mkuu
hahhhaaAhaaaaaa......sio bure wewe utakuwa ulikutana na msaidizi wa mganga "Ndundami"
View attachment 508707
Aiseee we hata mizoga unakula ElyDuh!!....
Bhasi mkuu hukuwa na ny###ge kivile.
Mimi hata kama nikute demu katoka kujisaidia haja kubwa na hakujisafisha kunako 0713
Lazima nimule tu kishingo upande aiseee!!
Maana kichwa kidogo kikisimama kikubwa huwaga hakifanyi kazi kwa muda huo.
Nitajiraumu kwa badae ila mzigo nimekula.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Inategemeana na mtu.
Mimi hata akijamba tu stimu zaweza yeyuka.
Uwiiiiiii [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23] nliwah kumgegeda manzi flan hivi, aisee alikuwa anajamba huyo ckuamini nlichokuwa nakisikia, halafu kajikausha km co yy, heee jamani umalaya huu tunakutana na vitu vya ajabu sisi!
Mizoga ya nini Shunie?Aiseee we hata mizoga unakula Ely
Za mimi poa sana tu mkuuKwema Ely za ww
ya kMizoga ya nini Shunie?
Hahahaha!![emoji23] [emoji23] [emoji23] nliwah kumgegeda manzi flan hivi, aisee alikuwa anajamba huyo ckuamini nlichokuwa nakisikia, halafu kajikausha km co yy, heee jamani umalaya huu tunakutana na vitu vya ajabu sisi!
Yan bora hata ningekuwa namgegeda ningejua labda hewa inapitia 0713, lkn tumemaliza m'baba...Hahahaha!!
Alikuwa anajamba wakati unamugegeda au hata mmekaa?
Hahahaha!!Yan bora hata ningekuwa namgegeda ningejua labda hewa inapitia 0713, lkn tumemaliza m'baba...
ipogo hujawahi sikiaTehteh!!.....
Hivi kuna mizoga ya K Shunie?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Yan bora hata ningekuwa namgegeda ningejua labda hewa inapitia 0713, lkn tumemaliza m'baba...