T 1990 ELY
JF-Expert Member
- Sep 7, 2014
- 13,113
- 30,543
Wewe Shunie huna chale?[emoji85] [emoji85]hahahha unakutana wa kufanana nao pole sana
Nauliza Tu.....
Wewe Shunie huna chale?[emoji85] [emoji85]hahahha unakutana wa kufanana nao pole sana
Mazingira ya nyumba yakiwa ni machafu kwa nje utakuwa na ujasiri wa kuingia ndani?Ukimchunguza sana bata huwezi kula!!!
Kinachotakiwa we nikuonja nyama yake kama nitamu ila kama unaangalia anavyojiharishia inakuwa tabu unakusa vitamini murua!!!!
Aiseee!!Nilishindwa
Maana ya hili neno.... naliona maranyingi sana
Vaa miwani myeus uliusizione kabisa ndo upige mzigiMchana unazima taa jua?
Sina aiseee na hii rangi uwe na chale zinaonekana bila kuchunguzwaWewe Shunie huna chale?[emoji85] [emoji85]
Nauliza Tu.....
Kabisa aiseee!!Sina aiseee na hii rangi uwe na chale zinaonekana bila kuchunguzwa
Ahaaaaaa......sio bure wewe utakuwa ulikutana na msaidizi wa mganga "Ndundami"Mambo mengine yanaondoa kabisa akshki ya kushiriki tendo.
Yani unalivua limtu unakuta limejichanja chale kila kona mara kiunoni, mara kwenye mapaja, kwenye makalio, mgongoni, kifuani nk.
Mnatutisha aisee yani utadhani umekutana na shetani mtoto au kinyago cha kimakonde.
Nimekuja na mingunga yangu unaishia kunikata akshki na gharama kibao tayari nimeisha ingia.
Na wala hutoi tahadhari au ishara yeyote kwamba "jamani mwezako nina chale kibao mwilini"
Tafadhali sana aisee.
Kovu ni chaleKuna mmoja nilikutana naye ana bonge la kovu pajani...nilijikaza kisabuni sana.
Duh!!....Nisinge itendea sawa nafsi..
Inategemeana na mtu.Duh!!....
Bhasi mkuu hukuwa na ny###ge kivile.
Mimi hata kama nikute demu katoka kujisaidia haja kubwa na hakujisafisha kunako 0713
Lazima nimule tu kishingo upande aiseee!!
Maana kichwa kidogo kikisimama kikubwa huwaga hakifanyi kazi kwa muda huo.
Nitajiraumu kwa badae ila mzigo nimekula.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] nliwah kumgegeda manzi flan hivi, aisee alikuwa anajamba huyo ckuamini nlichokuwa nakisikia, halafu kajikausha km co yy, heee jamani umalaya huu tunakutana na vitu vya ajabu sisi!Duh!!....
Bhasi mkuu hukuwa na ny###ge kivile.
Mimi hata kama nikute demu katoka kujisaidia haja kubwa na hakujisafisha kunako 0713
Lazima nimule tu kishingo upande aiseee!!
Maana kichwa kidogo kikisimama kikubwa huwaga hakifanyi kazi kwa muda huo.
Nitajiraumu kwa badae ila mzigo nimekula.
HahahahaInategemeana na mtu.
Mimi hata akijamba tu stimu zaweza yeyuka.
Ndio mana uliziona angekua mweusi wala usingezionaNaye hivyo hivyo..
Rangi ya mtume, ni shida kuliko.