Chagua mwonekano unaoupenda kwa mwanamke

Wanaume: Kwa mtazamo wako ungependa wanawake waonekaneje?

  • Natural, bila mawigi wala mikorogo & smart

  • Wavaa mawigi na simple makeup!

  • Wavaa mawigi, na mikorogo kwa sana!


Results are only viewable after voting.

funzadume

JF-Expert Member
Jan 28, 2010
12,181
2,000
Wigi ni kitu cha kupita tu kama mwanaume kunyoa panki. Mwanamke anaweza kuvaa wigi asubuhi jioni akawa natural ni sawa na nguo au rasta sio kitu cha kudumu kwa mwanadamu
 

sinamvuto

JF-Expert Member
Dec 5, 2013
458
1,000
Nataka mwenye tako mbinuko kidogo,awe na hips chokozi na viziwa vya kuvutia(sio maziwa ya kuvaa bra yenye size kubwa).Pia mdomo uwe na shape ya curve
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom