CHADEMA yawataka watanzania kubana matumizi

CHADEMA yawataka watanzania kubana matumizi

Sasa Katibu unaanza kujitofautisha na mtangulizi wako wa matamko na maandamano. Sasa unatoa ushauri wa nini chakufanya ili kujikwamua kwa ufanisi ki uchumi. You have come back to your senses now. You are ,really ,now a legitimate opposition party.
===
Nakupongeza kwa kufuata ushauri wangu.
 
Wenzako wanamtaka katibu mkuu fuska kama Dr Mihogo kuhamasisha vurugu watu wauwawe na kutangaza nchi haitotawalika.

Safi sana, ushauri mzuri sana. Viongozi wa CHADEMA mnatakiwa kuwa na siasa za namna hii kama alivyofanya katibu wenu mkuu. Kwa mwendo kama huu, hata wananchi watawaunga mkono.
 
CHADEMA imejipanga kupitia Baraza la Vijana kuanza mkakati maalumu wa kuwafundisha vijana ujasiriamali ili waondokane na dhana ya kuajiriwa wajiajiri wenyewe.
Chadema Kwa mikakati ndio wenyewe vipi mkakati wa kujenga ofisi ya makao makuu ya chadema umefikia wapi?
 
Back
Top Bottom