CHADEMA yawapa raha watanzania: Taifa Lazizima

CHADEMA yawapa raha watanzania: Taifa Lazizima

Hadi nitakapoyasoma mabadiliko yenyewe ndipo nitakapoweza kuchangia lolote. Kwa habari nilizozipata ni kwamba wajumbe wetu wamekubali kupokea hata kile kidogo tulichopewa maana haikuwezekana kushindana na CCM wakubali mapendekezo yetu, hivyo mapendekezo mengi ya sheria ya katiba bado yanawalinda CCM na viongozi wake. Kama ndivyo, hatujashinda kitu, vita bado kabisa inaendelea, kilichotokea ni kuweka uwanja safi kwa mapambano..

Ni kweli Mkandara tulichokipata si haba.Kuweka uwanja safi wa mapambano ni hatua muhimu.
 
Waliowabeza na kuwaropokea wakati wanatoka nje hatimae wamekuja kujiona wao ndo walikuwa wajinga na mashabiki wa mambo yasiyokuwa na maana kwa taifa. God bless u cdm nadhani imani inazidi kujengeka kwa wananchi juu yenu na ccm wanazidi kujipalia mkaa
 
Waliowabeza na kuwaropokea wakati wanatoka nje hatimae wamekuja kujiona wao ndo walikuwa wajinga na mashabiki wa mambo yasiyokuwa na maana kwa taifa. God bless u cdm nadhani imani inazidi kujengeka kwa wananchi juu yenu na ccm wanazidi kujipalia mkaa

Hakika umenena vema mkuu.Big up!
 
watu mliopo field ya computer typing tabu tupu kila muda mnaandika hata yasiyoeleweka



Wivu unakutafuna,hapo Unatamani ungekuwa na uwezo wa kuandika Vyema kama alivyoandika yeye!!
Fmpiganaji,Umesema yote vyema and i must admit that i am speechless!!
 
Wivu unakutafuna,hapo Unatamani ungekuwa na uwezo wa kuandika Vyema kama alivyoandika yeye!!
Fmpiganaji,Umesema yote vyema and i must admit that i am speechless!!

Asante sana mkuu wangu Tumaini Jipya.Pamoja sana tutapata katiba mpya.
 
Excellent analysis , ingawaje umewasahua akina Tyson, Lukuvi na Nchimbi (au tuseme wote hao ni tem ya JK)!
 
Excellent analysis , ingawaje umewasahua akina Tyson, Lukuvi na Nchimbi (au tuseme wote hao ni tem ya JK)!
Mkuu wangu Msengapavi nakushukuru sana.Nao wanastahili walimsaidia mhe Rais.
 
Wivu unakutafuna,hapo Unatamani ungekuwa na uwezo wa kuandika Vyema kama alivyoandika yeye!!
Fmpiganaji,Umesema yote vyema and i must admit that i am speechless!!

Umemueleza ukweli mkuu
 
Wana JF, Kuna mdau kilaza anajiita Alfred Ngowi ni vizuri akasoma thread hii ili imuondolee tongotongo aone upande wa pili wa mambo. CDM zipo mashine za kazi.
 
mkuu hongera sana kwa the best analaysis.Ila usilewe sifa alf next tym ukaja under low grade.big up
 
Sio kama kafu ambao walikuwa wanajipendekeza kwa mabwana zao wakidhani wanatukomoa watanzania. pambafffffffffff zao
 
mkuu hongera sana kwa the best analaysis.Ila usilewe sifa alf next tym ukaja under low grade.big up

Mkuu wangu Man of Changes,nashukuru kwa pongezi zako.Nakuahidi sitalewa sifa na nitazidi kutoa analysis bora zisizo na upendeleo kwani JF ni chuo changu.
 
Hongera kwa Spika na wabunge wengine wote wa CCM hasa kwa wale waliopitisha mswada wa mabadiliko ya Katiba kwa jazba wakigonga meza kwa nguvu bila kwanza kuusoma na kuelewa unaongelea nini. Bila hawa wabunge wa CCM kufanya kazi yao wabunge wa CHADEMA wasingetoka Bungeni na mswada huu usingepata fursa ya kurudishwa bungeni ukiwa na mabadiliko haya ambayo Rais ameyaridhia yafanyike.
 
Hongera kwa Spika na wabunge wengine wote wa CCM hasa kwa wale waliopitisha mswada wa mabadiliko ya Katiba kwa jazba wakigonga meza kwa nguvu bila kwanza kuusoma na kuelewa unaongelea nini. Bila hawa wabunge wa CCM kufanya kazi yao wabunge wa CHADEMA wasingetoka Bungeni na mswada huu usingepata fursa ya kurudishwa bungeni ukiwa na mabadiliko haya ambayo Rais ameyaridhia yafanyike.

Umenifurahisha sana mkuu
 
Pia tuwashukuru wafuatao
1. Mwanasheria mkuu wa serikali: huyu alikuwa muaminifu kwa kuwa mnafiki wa kusimamia matengenezo ya katiba asiyoyaamini.
2. Andrea Chenge: Baada ya kutufisidi na rada kwa uzoefu wake wa sheria akapatwa na uchungu wa kusaidia sehemu zilizokuwa na utata sijajua kama nia yake ilikuwa wabongo tumsamehe au nia ya dhati!
3. Anna Kilango Malecela: Baada ya kuwa mnafiki kwamba anapambana na ufisadi sasa akawa fisadi wa katiba akataka makada wa ccm yaani wakuu wa wilaya wasimamie zoezi. Unafiki unalipiwa kwa aibu.
4.EDWARD LOWASSA: kwa kunyamaza! kunyamaza pia ni hekima

UJUMBE MUHIMU: NCHI INAONGOZWA NA ANDY CHANDE MKUU WA FREEMASON AFRIKA MASHARIKI NA KATI. TUJIANDAE KWA MACHAFUKO AMA TUOMBE MUNGU ATAWALE TANZANIA.
 
Pia tuwashukuru wafuatao
1. Mwanasheria mkuu wa serikali: huyu alikuwa muaminifu kwa kuwa mnafiki wa kusimamia matengenezo ya katiba asiyoyaamini.
2. Andrea Chenge: Baada ya kutufisidi na rada kwa uzoefu wake wa sheria akapatwa na uchungu wa kusaidia sehemu zilizokuwa na utata sijajua kama nia yake ilikuwa wabongo tumsamehe au nia ya dhati!
3. Anna Kilango Malecela: Baada ya kuwa mnafiki kwamba anapambana na ufisadi sasa akawa fisadi wa katiba akataka makada wa ccm yaani wakuu wa wilaya wasimamie zoezi. Unafiki unalipiwa kwa aibu.
4.EDWARD LOWASSA: kwa kunyamaza! kunyamaza pia ni hekima

UJUMBE MUHIMU: NCHI INAONGOZWA NA ANDY CHANDE MKUU WA FREEMASON AFRIKA MASHARIKI NA KATI. TUJIANDAE KWA MACHAFUKO AMA TUOMBE MUNGU ATAWALE TANZANIA.

Mkuu umenifurahisha sana
 
Back
Top Bottom