CHADEMA yavuna wanachama zaidi ya 1,800 toka CCM mikoa ya Simiyu na Njombe!


R

Rose Mayemba

Verified Member
Joined
May 7, 2012
Messages
720
Likes
450
Points
80
R

Rose Mayemba

Verified Member
Joined May 7, 2012
720 450 80
ZAIDI ya wanachama 1300 wa Chama cha Mapinduzi (CCM) kutoka mikoa ya Simiyu, Morogoro na Njombe wamekihama chama hicho na kujiunga na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

Katika mkoa wa Njombe pekee, wana CCM 600 walijiunga na CHADEMA na wengine 421 kutoka mkoa wa Simiyu wakati wa ziara iliyofanywa na timu ya baadhi ya wabunge wa chama hicho.

Katika mkoa wa Njombe, licha ya kufungua matawi matatu na ofisi moja ya kata.

Huko Simiyu, wanachama waliojiunga wanatoka katika wilaya za Maswa na Meatu juzi katika mikutano tofauti ya hadhara iliyofanyika katika mji wa Nyalikungu wilayani Maswa na Mwanhuzi wilayani Meatu iliyohudhuriwa na maelfu ya wananchi.

Mikutano hiyo ilihutubiwa na wabunge, Meshack Opulukwa wa jimbo la Meatu na Slivester Kasulumbayi wa Maswa.
Huyu Msigwa ni mzee wa kukomaa kama wamwitavyo wananchi wake katika nchi yake, alikimaliza chama cha magamba kwa kukiita ni chama kilichojaza panya serikalini. JK na wafuasi wake wote ni panya kwa mujibu wa hotuba yake, aliidhihirishia Tz kwamba hata kusini wameamka na wanatambua wajibu wao.

Ni baada ya kuhamasisha mchango kufanyika kwa dk 7 na kupatikana kwa zaidi ya mil moja. Kwa mvuto wake wa kichungaji aliwabatiza wazee 3 kwa maji matakatifu ya CHADEMA na kuwavua magamba yaliyowatesa kwa miaka mingi.

Be blessed mzee
 
EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
1,262
Likes
182
Points
160
EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
1,262 182 160
ZAIDI ya wanachama 1300 wa Chama cha Mapinduzi (CCM) kutoka mikoa ya Simiyu, Morogoro na Njombe wamekihama chama hicho na kujiunga na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

Katika mkoa wa Njombe pekee, wana CCM 600 walijiunga na CHADEMA na wengine 421 kutoka mkoa wa Simiyu wakati wa ziara iliyofanywa na timu ya baadhi ya wabunge wa chama hicho.

Katika mkoa wa Njombe, licha ya kufungua matawi matatu na ofisi moja ya kata.

Huko Simiyu, wanachama waliojiunga wanatoka katika wilaya za Maswa na Meatu juzi katika mikutano tofauti ya hadhara iliyofanyika katika mji wa Nyalikungu wilayani Maswa na Mwanhuzi wilayani Meatu iliyohudhuriwa na maelfu ya wananchi.

Mikutano hiyo ilihutubiwa na wabunge, Meshack Opulukwa wa jimbo la Meatu na Slivester Kasulumbayi wa Maswa.
 
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
3,097
Likes
10
Points
135
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
3,097 10 135
He!!!, kumbe CCM ilikuwa na wanachama wengi hivyO???
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
96
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 96 145
Ole wenu mnaoanzisha thread za wana magamba kukimbia chama chao, mtapambana na rungu la chiligati.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,185
Likes
40,632
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,185 40,632 280
Soon tutasikia Kikwete akikabidhi kadi yake ya chama kwa MBOWE
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
You have made my day through this news.
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,582
Likes
2,236
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,582 2,236 280
Good Story. We must Change. Kuna njia ya ukombozi wale wenye kiu ya kuifuata wameanza kuifuata tunasubiri nini ss. Imekaribia kufungwa.
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,061
Likes
289
Points
180
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,061 289 180
Huyu ni mzee wa kukomaa kama wamwitavyo wananchi wake katika nchi yake,alikimaliza chama cha magamba kwa kukiita ni chama kilichojaza panya serikalini,jk na wafuasi wake wote ni panya kwa mujibu wa hotuba yake,aliidhihirishia Tz kwamba hata kusini wameamka na wanatambua wajibu wao,ni baada ya kuhamasisha mchango kufanyika kwa dk 7 na kupatikana kwa zaidi ya mil moja.kwa mvuto wake wa kichungaji aliwabatiza wazee 3 kwa maji matakatifu ya chadema na kuwavua magamba yaliyowatesa kwa miaka mingi.be bless mzee
Loh cdm siku hizi mnabatiza wafuasi, mnatupeleka pabaya ee mungu tuepushe
 
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
3,487
Likes
9
Points
135
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
3,487 9 135
hongereni sana wote wanaoujua ukweli na kuukimbia uongo / ufisadi kwani kukaandi pamoja na mafisadi kuunga mkono ufisadi hata kama hufisadi wewe ndiyo maana wanajitapa kuwa wana wachama 5,000,000. nchi nzima.

Naomba kikosi cha statistics wafanye hesabu hadi sasa wamesalia wanachama wangapi baada ya hili wimbi la kukimbiwa na makundi ya wanachama wao
 
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,659
Likes
1,613
Points
280
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,659 1,613 280
Mbona ndio mambo yanaanza wanalia nini tsunami ndiyo inakuja?
 
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,660
Likes
252
Points
180
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,660 252 180
Well done commanders, wapukutisheni mpaka wabaki miti mitupu, wakati wa mavuno ndiyo huu, songeni mbele kwa juhudi, maarifa, akili na bidii kubwa!
 
STK ONE

STK ONE

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
628
Likes
1
Points
0
STK ONE

STK ONE

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
628 1 0
Big up brothers and Sisters....keep it up....jamani mbona Zitto na Said Arf (Mpanda mjini) siwasikii kwenye majimbo yao....where are they??? Kama vile wamelala....Pls kama kuna Mwanajamvi yopo Mpanda anijuze kama mbunge wetu yupo jimboni.
 
N

nyandaojiloleli

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
206
Likes
1
Points
0
N

nyandaojiloleli

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
206 1 0
mpaka waishe wote!!!! big up sana CDM.
 
S

Sheshejr

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2012
Messages
435
Likes
9
Points
0
S

Sheshejr

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2012
435 9 0
Karibuni wana wapotevu.
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217