CHADEMA yavifunika vyama vyote vya siasa nchini

CHADEMA yavifunika vyama vyote vya siasa nchini

Ni kweli kabisa cdm iko katika moyo wa kila mtanzania anayetaka mabadiliko ya kweli ya kuondakana na mafisadi sisiem,nikiwa kwenye maombi jana ,nimeoteshwa kuwa cdm ipo kwenye pepeto kuu,Mungu anapepeta magugu na ngano,lazima ngano safi ibaki
 
WanaJF,

Msingi wa hoja yangu upo kwenye hali halisi ya mambo ya siasa yanavyoendelea hapa nchini; CHADEMA imevifunika vyama vyote kwa umarufu na kuteka mioyo ya watu

1. Si jambo la kupinga , kiongozi wa CHADEMA hususani Mwenyekiti na Katibu ni karibu watanzania wote wanafuatilia ratiba zao za kikazi wanapenda kujua wako wapi na wanafanya nini kwa wakati huo, tofauti pengine ilivyo hata kwa Rais na waziri Mkuu, uthibitisho ni vyombo mbalimbali vya habari ikiwemo na mitandao ya kijamii

2. Ni chama pekee ambacho kwa kipindi kama cha miaka miwili mfululizo kinaandikwa sana kwenye vyombo vya habari,bungeni na kwenye mitandao ya kijamii

3. Ni chama ambacho nguvu ya kukihujumu imetumika nyingi sana lakini bila mafanikio tofauti na vyama vingi vya upinzani vilivyowahi kutokea hapa Tanzania

4. Ni chama pekee cha siasa kinachoweza kuthubutu kufanya maamuzi magumu, rejea kufukuza madiwani wasaliti Arusha na kutetea viti vyote kwenye uchaguzi wa madiwani

5. Ni chama kilichobebeba Uzalendo wa kweli na hakina unafiki

6. Mwisho ni chama kinachoenda kuandika historia ya kukiondoa chama tawala kikongwe madarakani 2015, kwa maana kuna kila dalili kuwa sasa CCM haina uwezo wa kupambana na chama kilichojaa watu wanaojitambua

7. Ni chama pekee kinachoongoza kwa ukabila, ukanda na udini

8. Ni chama pekee chenye kiongozi padre mzinzi ambaye alizaa na mke wa mtu ilhali ana iko cheo cha upadre
 
WanaJF,

Msingi wa hoja yangu upo kwenye hali halisi ya mambo ya siasa yanavyoendelea hapa nchini; CHADEMA imevifunika vyama vyote kwa umarufu na kuteka mioyo ya watu

1. Si jambo la kupinga , kiongozi wa CHADEMA hususani Mwenyekiti na Katibu ni karibu watanzania wote wanafuatilia ratiba zao za kikazi wanapenda kujua wako wapi na wanafanya nini kwa wakati huo, tofauti pengine ilivyo hata kwa Rais na waziri Mkuu, uthibitisho ni vyombo mbalimbali vya habari ikiwemo na mitandao ya kijamii

2. Ni chama pekee ambacho kwa kipindi kama cha miaka miwili mfululizo kinaandikwa sana kwenye vyombo vya habari,bungeni na kwenye mitandao ya kijamii

3. Ni chama ambacho nguvu ya kukihujumu imetumika nyingi sana lakini bila mafanikio tofauti na vyama vingi vya upinzani vilivyowahi kutokea hapa Tanzania

4. Ni chama pekee cha siasa kinachoweza kuthubutu kufanya maamuzi magumu, rejea kufukuza madiwani wasaliti Arusha na kutetea viti vyote kwenye uchaguzi wa madiwani

5. Ni chama kilichobebeba Uzalendo wa kweli na hakina unafiki

6. Mwisho ni chama kinachoenda kuandika historia ya kukiondoa chama tawala kikongwe madarakani 2015, kwa maana kuna kila dalili kuwa sasa CCM haina uwezo wa kupambana na chama kilichojaa watu wanaojitambua

Kinafunika kwa ulaghai...
 
Watu wanasahau kuwa Chadema ina miaka karibu ishirini sasa ...na ilishuhudia hujuma zote zilizofanywa kwa vyama vingine, ambavyo vilikuwa na nguvu kutokana na umaarufu wa Viongozi wake. Ukiwa na kiongozi maarufu kuliko nia ya chama kuwasaidia wananchi, ni rahisi sana kukihujumu chama hicho. Maana wananchi wanakuwa hawaelewi nia ya chama kwao bali wanaelewa umaarufu wa kiongozi. Umaarufu wa kiongozi ukipotea na chama kinapotea kwa wananchi. Nia ya chama siyo rahisi kuipoteza ikishakuwa maarufu na kujulikana sawia kwa wananchi.

Hili Chadema waliliona mapema wakaweka msingi imara wa kufuata miiko ya uongozi wa chama kwa kutumia katiba ya chama na taratibu nyingine za chama. Vyote hivi vinaheshimiwa ndani ya chama, na vinasaidia sana kuipa NIA ya Chadema ya kuwaletea wananchi maendeleo kwa kufuata misingi ya kidemokrasia umaarufu hivyo kutambulika kwa wananchi kirahisi.

Kosa la kiongozi kuwa maarufu kuliko nia ya chama liliwapata NCCR-Mageuzi,kwa Mrema kuwa maarufu na kutumia umaarufu huo kukiua chama, hata alipoenda TLP... kinachojulikana sasa ni Mrema zaidi ya nia ya Chama cha TLP kwa wananchi. Kutokana na hilo pale TLP wala hakuna hata dhamira thabiti ya kuchukua dola. Nia ya TLP siyo maarufu kwa wananchi kwa namna kinavyoendeshwa hivyo si rahisi kupewa dola.

CUF...ilikumbwa na hilo pia Maalim Seif na Prof. Lipumba wamekuwa maarufu kuliko chama na hili limefanya umaaruf wao uipoteze CUF kwenye siasa za ushinda kuchukua dola. Mnajua kilichotokea Zanzibar 2010....Lipumba aliyasema yote kwenye ile video aliyorekodiwa Msikini Dar es Salaam. Nia ya CUF siyo maarufu kwa wananchi, Pale maarufu, ni Maalim Seif na Lipumba, na Hamadi Rashid alitaka kuleta mabadiliko ya kuondoa umaarufu wa viongozi pale CUF (sina hakika kama alitaka kujenga umaarufu wa nia ya CUF kwa wananchi ama la) kilichompata sote tunakijua.

Chadema waliamua kujifunza kutokana na makosa ya wenzao vizuri sana, ndiyo maana...hakuna mtu kuwa maarufu kuliko nia ya chama ya kuwaletea wananchi maendeleo kwa njia ya kidemokrasia. Nia hii ya chama ndiyo iliyo maarufu pale Chadema. Na ni kwa umaarufu wa nia Chadema kwa wananchi...watanzania wengi wanakiunga mkono chama hicho japo wengine wanakiunga mkono kwa kujificha.

Sina la kuongeza kweli mtupu
 
Hii cdm hii itawatoa sungilo madaktari wa kutibu meno ya tembo
 
WanaJF,

Msingi wa hoja yangu upo kwenye hali halisi ya mambo ya siasa yanavyoendelea hapa nchini; CHADEMA imevifunika vyama vyote kwa umarufu na kuteka mioyo ya watu

1. Si jambo la kupinga , kiongozi wa CHADEMA hususani Mwenyekiti na Katibu ni karibu watanzania wote wanafuatilia ratiba zao za kikazi wanapenda kujua wako wapi na wanafanya nini kwa wakati huo, tofauti pengine ilivyo hata kwa Rais na waziri Mkuu, uthibitisho ni vyombo mbalimbali vya habari ikiwemo na mitandao ya kijamii

2. Ni chama pekee ambacho kwa kipindi kama cha miaka miwili mfululizo kinaandikwa sana kwenye vyombo vya habari,bungeni na kwenye mitandao ya kijamii

3. Ni chama ambacho nguvu ya kukihujumu imetumika nyingi sana lakini bila mafanikio tofauti na vyama vingi vya upinzani vilivyowahi kutokea hapa Tanzania

4. Ni chama pekee cha siasa kinachoweza kuthubutu kufanya maamuzi magumu, rejea kufukuza madiwani wasaliti Arusha na kutetea viti vyote kwenye uchaguzi wa madiwani

5. Ni chama kilichobebeba Uzalendo wa kweli na hakina unafiki

6. Mwisho ni chama kinachoenda kuandika historia ya kukiondoa chama tawala kikongwe madarakani 2015, kwa maana kuna kila dalili kuwa sasa CCM haina uwezo wa kupambana na chama kilichojaa watu wanaojitambua
Sawa sana mkuu.inapaswa wione magamba hasa yule gaidi wa singida
 
Mkuu ivi maccm wanaelewa siku zao zime hesabika?Rushwa zao zilizo jaa kwenye maofisi yao yote nijambo ambalo unatakiwa uwe gamba ndiyo huwezi kuona.Hayo ni mambo ambayo haya vumiliki watatoka tu
 
Siasa za kitanzania ni kama mchezo wa mpira wa miguu ulivo, hauwez kujipa matumain ya 100% kuwa ss chama flan kimekomaa na kinakwenda kukamata dola, tunachopaswa ni kusubir had mwisho wa mchezo tu, maana matokeo ya hizi siasa zetu huwa ni ya kubadilika any time,halafu tunabaki kupiga kelele tu oooh tumehujumiwa mara cjui matokeo yamechakachuliwa!!!!! Scheme kelele tusubir Dk 90 ambazo ndo 2015
 
7. Ni chama pekee kinachoongoza kwa ukabila, ukanda na udini

8. Ni chama pekee chenye kiongozi padre mzinzi ambaye alizaa na mke wa mtu ilhali ana iko cheo cha upadre
Mkuu! Mbona sifa sots unazosema ni mtaji wa ccm? Tumekuwa tukiona jinsi Jk anavyopanga safu yake kwa mwelekeo wa kidini lakini pia propaganda za kidini zilivyoota ndani ya ccm na serikali yake walivyoshindwa kushighulikia tatizo la uchinjaji wa kitoweo,suala la shehe ponda na mengine mentioned,jumlisha kashfa za kingono za mwigulu,kapuya,nape na wengine wengi ndani ya ccm.
Kinana kaa mbali na tembo,ccm ni janga kwa mustakabali wa Taiga.
 
View attachment 125037Hawa wanaendelea kuigiza tu.....

Wengine hawa hapa

nape na baiskeli.jpg View attachment 125056 kilango.jpg
Kweli wazee walisema WAJINGA NDIO WALIWAO

View attachment 125059

Funga kazi ni hii hapa
 
Uamuzi wa kionevu na kibaguzi wewe unaita wa maana wewe vipi.
...dah ! we jamaa mbishi ..ebu jiulize jk yuko wapi,lakini macho yote ni kwa dr slaa huko kigoma. Piiipoozz.,....!
 
Ni chama pekee ambacho kinalipua mabomu na kuua raia kwenye mikutano yake. pia ni chama pekee ambacho kinachoma moto ofisi zake kwa makusudi.
 
Back
Top Bottom