CHADEMA yaibuka kidedea naibu meya jiji la Arusha

CHADEMA yaibuka kidedea naibu meya jiji la Arusha

Tumeanza na naibu meya!meya anakuja,chezea chadema nyie
 
walete noma wamkatae huyo diwani feki wa ccm...arusha tunataka kutoa virusi vyote vinavyoiwa ccm
 
Nitawashangaa na kuwakataa madiwani wetu kama watamkubali Meya Feki Gaudence Lyimo.

Gaudence Lyimo ndiye chanzo cha watu kuuawa hapa Arusha January tano 2011, na pia ni sababu ya watu kuuawa na mabomu soweto tarehe 15 june 2013.

Kama siyo Lyimo tusingerudia uchaguzi wa kata nne za Arusha

Lyimo amesababisha watu wengi wamekuwa vilema wa kudumu.

Hapana..... Lyimo aondolewe
 
Sasa Arusha ina naibu meya HALALI,Ila haina meya,msimamo wetu upo pale pale,kuwa Hatumtambui Meya kwa kuwa uchaguzi wa meya haujawahi kufanyika
 
LEMA ndio chanzo,ndio maana anapata Ujira wa Udhalimu wake sasa.
 
Tangia zamani muliambiwa mupewe naibu Meya mukakataa,leo munakubali,Naibu meya ndio size yenu.
 
Hii ndio Arusha tunayoihitaji, kila uchaguzi ufanyikao uwe free and fair. Na huu ni mwanzo mpya tu wa kuing'oa mizizi yote ya CCM katika jiji la Arusha na vitongoji vyake.
 
Sasa Arusha ina naibu meya HALALI,Ila haina meya,msimamo wetu upo pale pale,kuwa Hatumtambui Meya kwa kuwa uchaguzi wa meya haujawahi kufanyika

kamanda ungesaidia kueleza mwanzo mwisho wa kwa nini mmechagua naibu meya mpya.hii itasaidia mods kui-update post pale juu,coz wewe ni verified user.kuna mjumbe mmoja kaelezea vizuri hapo nyuma.nadhan inakuwa ngumu kumwamini kwa sababu haijulikani kama ni mhusika wa moja kwa moja na taarifa yenyewe Nanyaro Ephata.
 
Last edited by a moderator:
Kimsingi uchaguzi huu wa naibu meya na wenyeviti wa kamati mbalimbali umefanyika kwa mujibu wa kanuni za serikali za mitaa za mwaka 1982,ambao hufanyika kila baada ya mwaka mmoja,uchaguzi huu hufanyika katika mkutano wa mwaka wa Halimashauri,
Baada ya uchaguzi wa mkuu 2010 na uhuni wa kupindukia uliofanywa na ccm kumpata Meya wa kichina,pia walimpa diwani wa TLP unaibu meya hata hivyo alijiuzulu wiki chache baadae baada ya shinikizo kubwa kutoka kwa wananchi,kufuatia kuuwawa na polisi kwa waaandamanaji.
Tangu 2011 Hakukuwa na Naibu meya Arusha,hivyo jana uchaguzi ulifanyika,ccm haikumsimamisha mgombea,bila shaka baada ya kusoma alama za nyakati kwa uwiano ulivyo sasa CHADEMA ina jumla ya madiwani 15,ccm 14 na Tlp 1,miongoni mwa hao wa ccm mpasuko ni mkubwa sana,(ni nyumba inayojibomoa yenyewe)Uchaguzi wa jana ambao ni kwa mujibu wa sheria na kanuni,mgombea pekee alikuwa ni wa CHADEMA,amekuwa mgombea pekee kwa kuwa madiwani wa ccm hawakuwa tayari kupata aibu si tu ya kushindwa uchaguzi wa naibu meya bali hata 2015,hii imetokana na kazi kubwa iliyofanywa na madiwani wa CHADEMA,Jumla ya wajumbe waliohudhuria kikao cha jana ni 28 kati ya 30,Mgombea wa CHADEMA akapata kura 25 za ndiyo na 3 za hapana,maana yake amechaguliwa na vyama vyote,
Arusha ina naibu meya ambaye uchaguzi wake umefanyika kwa misingi ya Sheria,na kanuni,bali Hakuna meya na msimamo wa kutomtambua Meya wa kichina upo pale pale.
 
Mungi Leo ccm iliunga mkono chadema na mara baada ya meya kumtangaza naibu meya mr msofe alishukuru kwa kuchaguliwa lakini akasema bado hamkubali meya na anataka achaguliwe mwengine

nimependa hii
 
Last edited by a moderator:
Kimsingi uchaguzi huu wa naibu meya na wenyeviti wa kamati mbalimbali umefanyika kwa mujibu wa kanuni za serikali za mitaa za mwaka 1982,ambao hufanyika kila baada ya mwaka mmoja,uchaguzi huu hufanyika katika mkutano wa mwaka wa Halimashauri,
Baada ya uchaguzi wa mkuu 2010 na uhuni wa kupindukia uliofanywa na ccm kumpata Meya wa kichina,pia walimpa diwani wa TLP unaibu meya hata hivyo alijiuzulu wiki chache baadae baada ya shinikizo kubwa kutoka kwa wananchi,kufuatia kuuwawa na polisi kwa waaandamanaji.
Tangu 2011 Hakukuwa na Naibu meya Arusha,hivyo jana uchaguzi ulifanyika,ccm haikumsimamisha mgombea,bila shaka baada ya kusoma alama za nyakati kwa uwiano ulivyo sasa CHADEMA ina jumla ya madiwani 15,ccm 14 na Tlp 1,miongoni mwa hao wa ccm mpasuko ni mkubwa sana,(ni nyumba inayojibomoa yenyewe)Uchaguzi wa jana ambao ni kwa mujibu wa sheria na kanuni,mgombea pekee alikuwa ni wa CHADEMA,amekuwa mgombea pekee kwa kuwa madiwani wa ccm hawakuwa tayari kupata aibu si tu ya kushindwa uchaguzi wa naibu meya bali hata 2015,hii imetokana na kazi kubwa iliyofanywa na madiwani wa CHADEMA,Jumla ya wajumbe waliohudhuria kikao cha jana ni 28 kati ya 30,Mgombea wa CHADEMA akapata kura 25 za ndiyo na 3 za hapana,maana yake amechaguliwa na vyama vyote,
Arusha ina naibu meya ambaye uchaguzi wake umefanyika kwa misingi ya Sheria,na kanuni,bali Hakuna meya na msimamo wa kutomtambua Meya wa kichina upo pale pale.

Yes!asante kwa taarifa inayojitosheleza kamanda.mods,muiweke pale juu ili kuondoa maswali ya kwa nini uchaguzi na mengineyo.
 
[QUOTE=Rweye;7826021]CCM wanaendelea na kutengeneza muvi kurusha mitandaoni huku sie tunazidi kuwacharaza za ------ mpaka wakubali na huyo mmasaai E.L atajibeba kutwa misifa alafu jiji kwao hawezi hata kukomboa mtaa alafu anajipa matumaini!! anaonekana hatujuhi vizuri wapiga kura.

INAONYESHA LOWASA ANAKUKUNA SANA HUYU MSOFE NAIBU MEYA WENU CDM WA KICHNA SI NDIO FSADI ALIEUNGANA NA MAGESA MULONGO RC WA ARUSHA ANAYEPGANIA KAMPUNI YA MATANGAZO YA SKYTEL NA WEWE UNAINGIA KICHWAKCHWA TU MIJITU MINGNE ---- U KABSA SJUI MNAWAZA KUPITIA MAKALIO
[/QUOTE]

Mkuu Young naona humjui Msoffe vizuri! tuulize sisi wakazi wa daraja mbili....Msoffe ni jembe just imagine ndani ya miezi 12 ya udiwani wake ameweza kuwapa wananchi maji bure kila mtaa mradi wa zaidi ya sh. 25mil fedha toka kwa wafadhili, ameboresha barabara abt 4km more than 48mil, Shule ya msingi Daraja 2 ame repair madarasa 3 more than 8mil na katika akaunti ya kata kuna 100mil kwa ajili ya kumalizia kituo cha afya cha kata...Haya na mengine mengi hayajawahi kutokea Daraja 2 kwa zaidi ya ya miaka 50ya uhuru.!! The guy anapaswa kuwa Meya not Diwani hayo unayosema ya ufisadi sijui umeyatoa wapi!
 
Back
Top Bottom