CHADEMA yafunika Mang'ula kwa mkutano wa kihistoria

CHADEMA yafunika Mang'ula kwa mkutano wa kihistoria

attachment.php



attachment.php
 
Mwakani bila SHAKA UKAWA wanashinda uchaguzi.
Nipo vijijini huku Singida,ccm wana kazi pevu.
Kwa mara ya kwanza ccm itapoteza vijiji na vitongoji vingi sana.
Trust me,ccm ina hali mbaya kuliko kipindi chochote kwenye uhai wake.
 
Mwakani bila SHAKA UKAWA wanashinda uchaguzi.
Nipo vijijini huku Singida,ccm wana kazi pevu.
Kwa mara ya kwanza ccm itapoteza vijiji na vitongoji vingi sana.
Trust me,ccm ina hali mbaya kuliko kipindi chochote kwenye uhai wake.

Ccm wanategemea hila za kiuchaguzi kama vitisho, mapingamizi yasiyo ya haki, kubebwa na wasimamizi ambao ni makada wao na kutumia jeshi la polisi kushinda uchaguzi uchaguzi.

Vinginevyo ccm niwa laini kama maini! Na uchaguzi huu wa SM ndio utaakisi anguko kubwa la CCM maana watapoteza vijiji, vitongoji na mitaa mingi sana.
 
Hata Kalenga mlifanya "mikutano ya kihistoria" kisha mkaangukia pua.

Kinana anaanza ziara ya siku 16, mtaipata fresh!

Mbona huongelei na matumuzi ya vyombo vya dola kwenye chaguzi hususani kwa uchaguzi mdogo wa Kalenga, Busanda, Igunga na Arumeru?!

"...Bila matumizi ya vyombo vya dola ccm ni weupe kama karatasi..." Dr Slaa.

Endeleeni kutumia dola kutengeneza fursa nyembamba ya kushinda kwa hila, mwisho wake utakuwa mchungu na vizazi vyenu.

Kumbuka.

Hakuna jeshi kubwa lenye silaha za aina yoyote duniani lililo wahi kushinda nguvu ya umma pale ulipo amua kwa dhati na umoja wao kupambana na udhalimu wa watawala.

Siku inakuja...
 
Hahahaha jangili Kinana baada ya kurudi toka china ameelekea kusini(selous) kuwinda Tembo
Akizuga ziara ya kuimarisha chama, masikini tembo
Wetu
 
Sasa wananchi kama hawa waliokaaa kwa utulivu policcm wana sababu gani ya kuwarushia mabomu?

Mkuu.

Kwa taarifa yako tu ni kwamba wananchi hao jana walipigwa mabomu baada ya mkutano kuisha pale walipo amua kumsindikiza Mh Mbowe kwenye hoteli aliyo fikia.

Polisi kuulizwa sababu za kuwapiga mabomu wananchi wasio na hatia au kama kumsindikiza mgeni ambaye ni kiongozi wao hotelini ni kinyume na sheria wakajibu "...kuwaacha watu wamsindikize Mbowe mpaka hotelini huenda zingetokea vurugu na kuhatarisha amani..."

Huwa nashindwa kuelewa tafsiri ya neno AMANI linavyotumiwa na polisi wetu! Yaani kuwapiga mabomu watu walio amua kumsindikiza mgeni wao kwa amani hoteli aliyofikia ndio kulinda amani na kinyume chake ndio kuhatarisha amani au kutokea kwa vurugu?!

Kwa maana hiyo kwa tafsiri ya polisi ya jana ni kwamba, kupiga mabomu watu wanaomsindikiza mgeni wao hotelini ndio kulinda amani na kutokuwapiga mabomu ndio kungehatarisha amani.

Hizi ndio zile Karume anaita "...akili za samaki..." zisizo jua wala kukumbuka ile third law of motion ya nguli wa fizikia (Isaac Newton) ambayo naamini wengi waliisoma kidato cha pili au tatu, inayosema "...action and reaction are equal and opposite...".

Polisi wa Mang'ula wametumia nguvu kuwatawanya watu kwa mabomu huku idadi kubwa ya polisi haohao wakiishi kwenye kota za mbao na wengine wakiwa wamepanga mitaani.

Hiyo third law of Newton inge amuliwa kutumika na wananchi ingekuwaje?!
 
Chadema kwa nini msijenge chama kuanzia ngazi ya shina na matawi mjini na vijijini? Hiyo mikutano ya Mbowe haina tija yoyote kwa Chama. Viongozi walioko mikoani wanalia njaa ruzuku haifiki Mbowe anatanua tu na Chopa. Ni matumizi mabaya ya ruzuku.
acha pumba wewe ndio unamfundusha mbowe namna ya kufanya siasa?
 
Ccm haiwezi kupona katika uchaguzi mkuu ujao,mwaka 2005 na 2010 kijijini kwetu watu walikuwa hawajui CHADEMA na walikuwa wanauliza CHADEMA ndio nini? Lakini kwa sasa,CHADEMA ndicho chama kinachopamba moto. Imefikia hatua Diwani wa kata ya Mwamapuli kwa tiketi ya CCM amewaambia magamba wenzie wa karibu kuwa HALI NI NGUMU
 
Leo mwenyekiti Taifa amefanya mikutano mitano kwenye majimbo matatu ya Ulanga Magharibi, Ulanga Mashariki na Kilombero.

Mikutano yote ilikuwa mikubwa sana na yenye hamasa kubwa huku wenyeviti saba wa CCM wa vijiji kwenye jimbo la Ulanga Mashariki wakirudisha kadi za CCM na kujiunga na CHADEMA na kuahidi kuongeza nguvu zaidi kwenye Operation Delete CCM ambapo watasaidia wagombea watakao simamishwa na Chadema pamoja na vyama vingine vya UKAWA.

Kesho itafanyika mikutano minne ambapo mkutano wa mwisho utafanyika jimbo la Morogoro mjini na kuhitimisha ziara ya mwenyekiti wa chama Taifa (Mh Mbowe); baada ya mwenyekiti Taifa kuhitinisha ziara mkoa wa Morogoro, katibu mkuu wa chama (Dr slaa) atampokea kijiti na kuendeleza ziara ya kanda ya kati kwenye mikoa ya Dodoma na Singida.

Ziara za chama ndio zimeanza rasmi na zitakuwa endelevu bila kukoma mpaka 2015.

Kamanda Mtoi hapo Mangula kuna kashfa ya ..Mbunge Rwakatare Getrude kuuziwa Kiwanda kikubwa kabisa cha MITAMBO ..cha Mangula ( inadaiwa hata deni manunuzi la PSRC hakulipa ) ..Badala yake ameingoa MITAMBO yote ambayo ni mizuri na kwenda kuipima scrapper nje ya Nchi ....wiziiii
Hichi ni Kiwanda mama kabisa ..kilichokuwa na lengo la kuchonga mitambo ya viwanda vingine nchini na kusaidiana na kile cha Kilimanjaro Machine Tools ambacho kilikuwa na lengo la Kuchonga spares ...yaani unapeleka sample tu wanafytuaa
 
Mkuu.

Kwa taarifa yako tu ni kwamba wananchi hao jana walipigwa mabomu baada ya mkutano kuisha pale walipo amua kumsindikiza Mh Mbowe kwenye hoteli aliyo fikia.

Polisi kuulizwa sababu za kuwapiga mabomu wananchi wasio na hatia au kama kumsindikiza mgeni ambaye ni kiongozi wao hotelini ni kinyume na sheria wakajibu "...kuwaacha watu wamsindikize Mbowe mpaka hotelini huenda zingetokea vurugu na kuhatarisha amani..."

Huwa nashindwa kuelewa tafsiri ya neno AMANI linavyotumiwa na polisi wetu! Yaani kuwapiga mabomu watu walio amua kumsindikiza mgeni wao kwa amani hoteli aliyofikia ndio kulinda amani na kinyume chake ndio kuhatarisha amani au kutokea kwa vurugu?!

Kwa maana hiyo kwa tafsiri ya polisi ya jana ni kwamba, kupiga mabomu watu wanaomsindikiza mgeni wao hotelini ndio kulinda amani na kutokuwapiga mabomu ndio kungehatarisha amani.

Hizi ndio zile Karume anaita "...akili za samaki..." zisizo jua wala kukumbuka ile third law of motion ya nguli wa fizikia (Isaac Newton) ambayo naamini wengi waliisoma kidato cha pili au tatu, inayosema "...action and reaction are equal and opposite...".

Polisi wa Mang'ula wametumia nguvu kuwatawanya watu kwa mabomu huku idadi kubwa ya polisi haohao wakiishi kwenye kota za mbao na wengine wakiwa wamepanga mitaani.

Hiyo third law of Newton inge amuliwa kutumika na wananchi ingekuwaje?!
Wakati mwingine ufikiria kuwa polisi wanafanya makusudi kuzidisha hasira za wananchi dhidi ya serikali!
 
Hata Kalenga mlifanya "mikutano ya kihistoria" kisha mkaangukia pua.

Kinana anaanza ziara ya siku 16, mtaipata fresh!

Kinana anajuwa anachokifanya na deal Za meno anavofanya ..lazima abebe Sana tofali Kuosha ..

Ziara ya Siku 16 ukizingatia misafara yake haikaguliwi ..Tembo wa Huko watakoma ...na wakala wake Abdalah wa Mtutura ...sijui naye Kesi yake ya kukutuwa na Silaha Za kumwindia imefikia wapi ..

In short Kinana Premium Larger

1 . Meli yake ilikamatwa na meno ya Tembo ..na akakiri lakini akasema kuna meneja wake
2. Mzungu anateendesha ile ICD yake alikamatwa na meno ya Tembo ..Kesi Iko mahakamani
Etc
 
Si walisema Vyama vya upinzani ni vya msimu? mara oooh! wanawake hawaiungi mkono chadema, kwani hao pichani ni akina nani?
 
Back
Top Bottom