CHADEMA yachelewesha mishahara ya watendaji wake? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yachelewesha mishahara ya watendaji wake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Jun 2, 2011.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hivi inakuwaje CHAKushindwa (CHADEMA) watumishi wenu na watendaji wenu hamwalipi mishahara yao ? taarifa za uhakika huu ni mwezi wa 3 , sasa mnawazungusha na kuwalipa partial partial badala ya mishahara yao kamili, tatizo ni nini ? hamna hela au Kada wa Chama Tawala Thabodo hajawapa misaada kama kawaida yenu?. Na hili mlifanyie kazi ofisi zenu za huku mikoani ni chafu, hazina samani, na nyingi kodi za pango zinadaiwa , myafanyie haya kazi sio maandamano tu
     
  2. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ??????
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,748
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    Uchokonozi huo!! Inaonekana watendaji wamekulalamikia. Siamini katika kipindi hiki ambacho CHADEMA wapambana kutwaa dola wafanye kosa la kutowalipa watendaji wao ambao nadhani ndio huwa wanaandaa maandamano. Kama kuna kosa kama hilo basi ni kosa baya sana kwani watendaji hao wanaweza kununa hasa wakijua kwamba viongozi ambao huwa wanaenda kwenye maandamano huko mikoani hulipwa posho zao bila kukopwa.
     
  4. M

    MPG JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni gamba jipya limbukeni mkubwa wewe,naona umekosa cha kuandika nenda kwenye ofisi za CCM,ukachukue posho kama kawaida yenu mana huwa hamna cha kufanya mjini,kwa taarifa yako viongozi wote wa mikoa wanalipwa na ndiyo waandaaji wa mikutano na mandamano ya CHADEMA,na kuna fungu linatolewa kwa kila mkoa kutoka halmashauri kuu ya chama,
     
  5. J

    JikeDume Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera john mrema kwa kukutetea mzee, japo wewe ni mnafiki kwelikweli, kwa nini usiende kwa slaa moja kwa moja na kumweleza haya yote, acha unafiki wewe, mimi juzi nilikwambia nitaondoka makao makuu endapo sitalipwa mwezi huu, tuakakubaliana tumwandikie barua katibu mkuu, wewe umeanza kuropoka jf
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,377
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Ninyi wafanyakazi wa CDM acheni malalamiko ya kijinga, sasa hivi chama kinaelekeza mapato yake kwenye familia ya katibu mkuu kwa kuwa yule mke aliyekwiba anatarajia mtoto,vipaumbele kwa sasa ni pampaz, maziwa, na kuwalipa mawakili. Ninyi subirini tutakapoletewa fedha za maandamano kutoka ulaya.
     
  7. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Great Thinkers!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!?????????????????
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Tumeambiwa kuwa wafanyakazi wa CHADEMA wako katika kujitolea sasa hili la mishahara umelitoa wapi?
     
  9. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    mafisadi wamekomba mapesa kununu fuso za mwenyekigoda na kumlipa daktari wa wakatoliki.

    wafanyakazi wanakatwa kodi pesa hazifiki tra. ufisadi wa karne mpya
     
  10. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 80
    kama kawaida ya ZeroBrain. kashaibuka sasa.
     
  11. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Toa data, watendaji wa wpi. Tuwatumie pesa.:smow:
     
  12. N

    Ngoni Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du!! JF imeingiliwa (bakwa). Inaenda wapi kuwashitaki waliofanya unyama huu?
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Huoni aibu kutumia avatar hiyo wakati kichwani hakuna kitu...
     
  14. s

    sawabho JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,212
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Miezi mtatu bila mshahara, na bado wanaendelea na kazi? Kweli hao wana uchungu na nchi yao, hata usiwameee maana unajidhalilisha.
     
  15. M

    Moris Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    To***ba*
     
  16. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Majambazi wanafanya uhalifu halafu wanadodosha ID ya msamaria mwema ili kumuuzia kesi. Kazi kwelikweli.
     
  17. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,081
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    CHADEMA haina wafanyakazi HEWA. Wewe unaweza kuwa wa kwanza!


     
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,616
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Nimeshtukia nia yako. unataka nipate Ban
     
  19. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe ni Mtumishi wa Chadema?
     
  20. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi ushauri wangu kwa Chadema hela wanayopata ya ruzuku wakae waifanyie vipaumbele hasa ofsi zao mikoani zina hali mbaya na ukweli wanadaiwa hela ya pango maeneo mengi.
     
Loading...