CHADEMA yaanika ripoti yake ya CAG mbele ya wanahabari

CHADEMA yaanika ripoti yake ya CAG mbele ya wanahabari

Mzee Slaa ameshalipa zile fedha za ruzuku alizojikopesha?
Kwanini CCM haitaki kukaguliwa na CAG ? Tunasubiria kamati ya PAC kama itakaa kimya ama itasema juu ya ukiukwaji huu wa Sheria .....
 
Nadhani haujanielewa, nazungumzia mgawanyo wa kazi.

Mi nimeipata vizuri idea yako,kwamba ingawa ameajiliwa na chama cha siasa yaani CDM,kwa vyovyote vile ameajiliwa kama mtaalam katika idara ya fedha,hivyo angetekeleza wajibu wake huo na hayo mengine akawaachia wahusika ili kuleta ufanisi wa kazi.
 
Ile kamati ya PAC nataka kusikia walisema neno kwani kabla ya UKAGUZI huu wapo walioapa kuwa tayari kufa ........sasa Nasubiri vipo vya kifo husika kutekelezwa kwa CCM ........
 
Asante Mtoi, hizi ni taarifa mbaya sana kwa ccm na polisi
 
Asante Mtoi, hizi ni taarifa mbaya sana kwa ccm na polisi
Ubaya wa taarifa hii kwa CCM upo wapi? Mbona ni taarifa ya kitoto sana hii. Tuwekeeni hiyo ripoti tuidadavue
 
Hiyo ripoti inaonesha kiasi cha fedha alichotumia Dr Slaa wakati wa ziara yake Marekani?
 
Ubaya wa taarifa hii kwa CCM upo wapi? Mbona ni taarifa ya kitoto sana hii. Tuwekeeni hiyo ripoti tuidadavue
Itachapishwa kwenye magazeti na Msajili wa Vyama ......hii ni kwa mujibu wa sheria ......
 
Mi nimeipata vizuri idea yako,kwamba ingawa ameajiliwa na chama cha siasa yaani CDM,kwa vyovyote vile ameajiliwa kama mtaalam katika idara ya fedha,hivyo angetekeleza wajibu wake huo na hayo mengine akawaachia wahusika ili kuleta ufanisi wa kazi.

we mbona umeandika vizuri hata kuzidi mimi aisee
 
Chadema chama cha kukopeshana halafu wanakataa kulipa mwambieni babu awalipe zile hela zenu alizowakopa.
 
Hiyo ripoti inaonesha kiasi cha fedha alichotumia Dr Slaa wakati wa ziara yake Marekani?
Tarifa ya kibavicha mimi nilidhani bonge la tarifa kwamba mapato na matumizi yapo bayana kumbe hata mikopo ya babu slaa haipo.
 
Msisahau kuonesha na pesa mlizokopeshana saccos ya Ufipa.

Wewe mwanamke, dini yetu si inakataza wanawake kuwa kimbelembele? Shauri yako utakuja kupokolewa mawe mpaka ufe kama yule mwenzako wa kule Somalia! Tafadhali fuata misingi ya dini yetu!
 
Ukiwa huna la kunena siyo lazima kila wakati uandike. Rudia kusoma ulichoandika halafu ujiulize kama mwenye akili anaweza kutoa comment kama yako.

Msisahau kuonesha na pesa mlizokopeshana saccos ya Ufipa.
 
wanawaiga ACT-TANZANIA? waweke na ile iliyomfukuza ZITTO
 
Wewe mwanamke, dini yetu si inakataza wanawake kuwa kimbelembele? Shauri yako utakuja kupokolewa mawe mpaka ufe kama yule mwenzako wa kule Somalia! Tafadhali fuata misingi ya dini yetu!

Dini gani hiyo ya kijinga hivyo?
 
Back
Top Bottom