CHADEMA wavunjavunja ngome ya CCM Namtumbo, Ruvuma

CHADEMA wavunjavunja ngome ya CCM Namtumbo, Ruvuma

Patriote

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Posts
1,718
Reaction score
1,047
Napenda niwapongeze viongozi wa CHADEMA wilaya na Namtumbo na mkoa wa Ruvuma, kwa kuwasha moto jimbo la Namtumbo na kuweza kuvifikia vijiji vingi vilivyopo katika Kata 14 kati ya 19 za Wilaya hii. Moto mliouwasha katika vijiji vya kata hizi itawachukua karne CCM kuuzima.

Waliohutubia katika mikutano yenu wamesheheni hoja zenye ushawishi mkubwa, hali iliyopelekea hata wale wabishi kutoka CCM kuamua kubwaga manyanga na kurudisha kadi za CCM. Kwa asilimia kubwa wananchi wa Namtumbo sasa wametambua kuwa adui mkubwa wa maendeleo yao ni CCM na serikali yake na wameahidi kufanya mabadiliko tarehe 25/10/2015. Huku kwetu ndipo CCM ilikuwa ikijizolea kura ila kwa hali ilivyo mwaka huu, CCM wana kazi nzito sana kulichukua tena jimbo hili la Namtumbo.

Vijana wameapa kupambana na watoa rushwa wa CCM hadi mwisho. Katika hali isiyokuwa ya kawaida kundi la vijana wa kijiji cha Likusanguse katika kata ya Magazine walivamia kikao cha mtia nia wa CCM, bwana Edwin, na kupora hela aliyokuwa anagawa kama rushwa kwa waliohudhuria mkutano wake kwa lengo la kuwashawishi wampitishe kwenye kura za maoni.

Vijana wameapa kuendelea na mtindo huo hadi vitendo vya rushwa vitakapokoma. Wanawasubiri wengine waje na rushwa ili wagawane kwani wamechoshwa na vitendo vya kihuni vinavyofanywa wa watia nia wa CCM.
 
Watu wote ambao wanachukuia rushwa na hongo za kipumbavu kuwa popote pale ambako kuna mgombea anatoa rushwa kavamieni na kuchukua kwa kupora fedha hizo.
 
Kuna mahali nilisema kuwa WAKULIWA WAMELIWA. ILe mikusanyiko mikubwa ya kuwashabikia watangaza nia wa CCM ni kuwa watu walikuwa wanaenda kuchukua hela ya mboga na kujikimu lakini sio mapenzi kwa wahusika. Ila wao wenyewe wakadhani ni mafuriko ya upendo, ukweli wameula wa chuya.

Kwanza bila kujua wamejijengea chuki kwa masikini kwa kuwaona wana ukwasi mkubwa dhidi yao walio wengi masikini wa kutupwa. Na kwa nini kuelekea uchaguzi ndio wanawakumbuka kuwapa hela ya "mboga"?
 
Hongereni sana makamanda mpaka kieleweke october
Ahsante kiongozi, huku ndo CCM walikuwa wanajivunia sana. Ila wamepata elimu kuwa wanaitwa ngome kwa vile hata kama serikali haiwafanyii kitu wao wamekuwa wakiichagua. This time wakatae kufanywa wajinga kwani sehemu walizoikataa CCM maendeleo yanapelekwa zaidi ya maeneo wanaong'ang'ana na CCM na mifano wakapewa na wakakiri kuwa ni kweli.

Wanavijiji hawana maji ya bomba wakati kuna mito inatiririsha maji mwaka mzima. Serikali kupitia Bodi ya Tumbaku inayoongozwa na Mbunge wa Namtumbo Vita Kawawa imeua zao la Tumbaku. Wananchi wanatumikishwa kwa kufyatulishwa matofali ya kujengea majengo ya serikali na hawalipwi kitu. Viongozi wa kijiji wamekuwa miungu watu wanaiba mali za umma, mali za vijiji bila huruma. Viongozi wa serikali ya vijiji hawasomi mapato na matumizi kwa wananchi.
 
FUIME tunamuhitaji Songea Mjini
 
Ngoja mtoto wa simba wa yuda arudi kutoka bungeni muone watakavyonyuea. Mbona namtumbo mna jina kubwa sana la kawawa kwa nini hamna maendeleo?.
 
nina waamuru watu wote ambao wanachukuia rushwa na hongo za kipumbavu kuwa popote pale ambako kuna mgombea anatoa rushwa kavamieni na kuchukua kwa kupora fedha hizo na kwenda kuzinywea bia.

biaaa!!!!!!!!!!!!!!!
 
Wakati kina Mbatia na NCCR wao wapo mjini kutwa wanafanya press.kwa nini raia wasione Chadema ndo UKAWA
 
FUIME tunamuhitaji Songea Mjini
Naimani chama kina utaratibu mzuri na viongozi wenye busara watakao hakikisha mgombea anayekubalika kwa wananchi ndiye atakayepewa nafasi kupeperusha bendera na kuiangusha CCM.
 
BAVICHA, BAWACHA ana viongozi wakuu wako busy mikoani miaka yote, hawalali...

Kwenye UKAWA, kila mtu atakula urefu wa kamba yake.

CHADEMA wako vijijini, wilayani na mikoani kuamsha watanzania..... Hongera sana

Mfano: Kwenye kijiji kuna wananchi.... kuna mbuga za kufyeka ili watu walime..

Mwananchi atakaefyeka mbuga kubwa na kulima heka nyingi ndo atavuna mazao mengi..

Hivyo wakija kuunda ushirika, kila mkulima ataingia kwa hisa zake, wakulima hawatalingana....

Onyo: hakuna mahali popote mtu atalingana na mwingine... Hata wanafunzi hawalingani maksi za mitihani... aliyefanya juhudi kusoma na kujifunza atapata maksi nyingi...

Hata Malawi, Zambia, India, UK wanasiasa waliofanya juhudi watadominate.....

Natumaini NCCR na CUF wataelewa..... usawa hautafutwi mezani na kulalamika.....

CHADEMA endeleeni na mapambano kuelimisha wananchi...

CHADEMA muendelee kuwa wavumilivu katika siasa....
 
MPadmire, hata makubaliano ya UKAWA yameweka wazi kabisa jambo hili , asiyefanya kazi na asile na ndio maana cdm zanzibar imeambulia jimbo moja tu .
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom