mlambele
Member
- Aug 30, 2018
- 13
- 5
angalau wameonesha hawaungi mkono ubakaji wa demokrasia unaofanywa na kikundi cha wahuni yaani oligarchyHaisaidii...watarudi na wataendelea na vikao.
Posho ndio mzizi wa fitna
angalau wameonesha hawaungi mkono ubakaji wa demokrasia unaofanywa na kikundi cha wahuni yaani oligarchyHaisaidii...watarudi na wataendelea na vikao.
Posho ndio mzizi wa fitna
una akili za kitoto weweHaisaidii...watarudi na wataendelea na vikao.
Posho ndio mzizi wa fitna
Lakini message sent!Haisaidii...watarudi na wataendelea na vikao.
Posho ndio mzizi wa fitna
Sasa huko ndio kususia kwenyeTATIZO WANACCM HUWA HAMUELEWAGI JAMBO. MLETA MADA KASEMA WAMETOKA NJE WAKATI WA KUAPISHWA BALI NYIE MNAKIMBILIA KUSEMA WAMESUSA.
walikwenda kunywa chai wasanii haoWabunge wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), wametoka ndani ya Ukumbi wa Bunge wakati Mbunge wa Buyungu, Christopher Chiza (CCM), akiapa.
Ushindi wa punyeto.Wabunge wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), wametoka ndani ya Ukumbi wa Bunge wakati Mbunge wa Buyungu, Christopher Chiza (CCM), akiapa.
Tukio hilo lilitokea mapema asubuhi leo wakati baadhi ya wabunge hao wakiwa tayari ukumbini tayari kwa kuanza kwa kikao cha bunge lakini walitoka kabla Spika Job Ndugai, hajaingia na kisha kuingia baada ya Ciza kula kiapo cha uaminifu.
Hali hiyo ilisababisha viti vua upande wanaokaa wabunge hao kuonekana vitupu huku wakonekana baadhi ya wabunge wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) na Chama cha Wananchi (CUF).
Chiza ameapa leo baada ya kushinda ubunge wa Jimbo la Buyungu baada ya aliyekuwa mbunge wa jimbo hilo, Kasuku Bilago kufariki dunia.
Chanzo: Mtanzania
Usidanganywe, hata Leo watu wasafi wanaoongozwa na ibada wapo. Ila ni wachache mno.
Sio politiciansUsidanganywe, hata Leo watu wasafi wanaoongozwa na ibada wapo. Ila ni wachache mno.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sio politiciansUsidanganywe, hata Leo watu wasafi wanaoongozwa na ibada wapo. Ila ni wachache mno.
Sent using Jamii Forums mobile app
Rais kikwete walitoka,Wabunge wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), wametoka ndani ya Ukumbi wa Bunge wakati Mbunge wa Buyungu, Christopher Chiza (CCM), akiapa.
Tukio hilo lilitokea mapema asubuhi leo wakati baadhi ya wabunge hao wakiwa tayari ukumbini tayari kwa kuanza kwa kikao cha bunge lakini walitoka kabla Spika Job Ndugai, hajaingia na kisha kuingia baada ya Ciza kula kiapo cha uaminifu.
Hali hiyo ilisababisha viti vua upande wanaokaa wabunge hao kuonekana vitupu huku wakonekana baadhi ya wabunge wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) na Chama cha Wananchi (CUF).
Chiza ameapa leo baada ya kushinda ubunge wa Jimbo la Buyungu baada ya aliyekuwa mbunge wa jimbo hilo, Kasuku Bilago kufariki dunia.
Chanzo: Mtanzania
Wanajizoesha kukaa nje maana 2020 hamna atakae rudi walahi!Ccm si ya kususiwa, wanapoteza muda
TrueRais kikwete walitoka,
Baadae wakatuambia Dr.mihogo hakuwa na pumzi ya kushinda urais,
Tumewazoea
Wanajizoesha kukaa nje maana 2020 hamna atakae rudi walahi!
Inawezekana ukawa sahihi,Wanajizoesha kukaa nje maana 2020 hamna atakae rudi walahi!